• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

traicauhd

Các bạn dùng bản gốc có vào phần cập nhật phần mềm được khồng thế mình không vào cập nhật được chứ........?

ngviethoa

bạn up lên đi mình thử coi được ko, sao font mà ko đổi được nhỉ, đừng thêm nhiều soft quá nha

ĐÃ SỬA LỖI.CÓ THÊ THÊM FONT MỚI VÀO ,FONT NÀY CỰC MẠNH ĐÓ FONT MÌNH TẠO TỪ FONT CỦA WINDOWS 7

traicauhd

cho mình hỏi chút các bạn ơi
Các bạn dùng bản gốc có vào phần cập nhật phần mềm được khồng thế mình không vào cập nhật được chứ........?

ngviethoa

MỌI NGƯỜI YÊN TÂM ,BẢN BETA KO KHÁC ULTIMATE LÀ MÁY ĐÂU .THAY FONT ,THÊM EFFECT VÀ SỬA LẠI CHÚT LỖI CỎN CON THÔI => TẠO NÊN BẢN cfw HOÀN HẢO CHO 523X NHÀ MÌNH.

CHỈ SỢ UP LỘN file THÔI.CÓ CẢ ĐỐNG FILE TEST XONG CHƯA KỊP XÓA, :)):))

time REMAINING 5M32S

ngviethoa

khoảng mí phút nữa hả bác , ko biết mấy h tối nay ngủ đây mai còn học quân sự nữa , em mà mất ngủ hì ko thánk bác nữa =))

úi rời cái vụ này là nguy hiểm nghen

KO PHẢI NGUY HIỂM ĐÂU.MÀ NHWUNGX MOD LỚN ĐỀU CÓ VÀ ỔN.VÀI MOD NHỎ LẠI SAU CẬP NHẬT LIÊN TỤC.CỨ REBUILD XONG LẠI CÓ BẢN MỚI LUÔN
NÊN KO CÓ GÌ PHẢI NGUY HIỂM MÀ LÀ CÓ GÌ CÒN THIẾU HAY KO :)):))

GẦN 4 PHÚT NỮA NHÉ

ĐÃ PHÁT HIỆN 1 SỐ THỨ CHƯA LÀM HẾT.
BẢN ULTIMATE SẼ BỎ TRIỆT ĐỂ LỰA CHỌN NGÔN NGŨ SOẠN THẢO.CHỈ CÒN VN và EN

CẢM ƠN DUYTHANH ĐÃ GIÚP ĐỠ.

ngviethoa

a săn đây cho hỏi FW này có nhiều hiệu ứng ko pác ngviethoa

khi thêm effect mới đầu tưởng dễ nhưng gặp khó khăn khi cho vào rùi nhưng rebuild lại nó lại về effect gốc nên effect sẽ dc cho vào bản ultimate ngày mai.
nó cùng lỗi với việc ko thay dc font .nhưng nay đã sửa dc và thay dc font.nên effect sẽ có hướng giải quyét.
ULTIMATE coming soon.....

hai2041992

KO PHẢI NGUY HIỂM ĐÂU.MÀ NHWUNGX MOD LỚN ĐỀU CÓ VÀ ỔN.VÀI MOD NHỎ LẠI SAU CẬP NHẬT LIÊN TỤC.CỨ REBUILD XONG LẠI CÓ BẢN MỚI LUÔN
NÊN KO CÓ GÌ PHẢI NGUY HIỂM MÀ LÀ CÓ GÌ CÒN THIẾU HAY KO :)):))

GẦN 4 PHÚT NỮA NHÉ

ĐÃ PHÁT HIỆN 1 SỐ THỨ CHƯA LÀM HẾT.
BẢN ULTIMATE SẼ BỎ TRIỆT ĐỂ LỰA CHỌN NGÔN NGŨ SOẠN THẢO.CHỈ CÒN VN và EN

CẢM ƠN DUYTHANH ĐÃ GIÚP ĐỠ.
1 số thứ là gì vậy bác có thể tiết lộ ae xem ULTIMATE có thêm mí cái gì dc ko