• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

kevin150289

hic tai về cái kapersky báo có vius win 32.máy khởi động sập luôn.link thế nào mà lại thế vậy chủ thớt.huhuh

leenoo

nói chung chắc tại mạng thôi chứ FW nó có làm gì đâu chỉ kết nối đc hay ko thôi còn đâu phụ thuộc vào mạng nữa!

hic tai về cái kapersky báo có vius win 32.máy khởi động sập luôn.link thế nào mà lại thế vậy chủ thớt.huhuh
tội nghiệp chuyển qua dùng BKAV đi hehe top ten đấy!=))

hadung88

Kaspersky internet sercurity 2011 (Version 370K/bản quyền 1 năm) đây! Có vẫn đề gì đâu!
Còn cái Skype thì thành thật xin lỗi bác Hòa. Chưa gì đã nói bác.
Bản Xmas này chuẩn ko cần chỉnh nữa rồi! Mình sẽ xài nó FOREVER, thề ko flash nữa (thương máy lắm!). Trừ phi ... trừ phi có 1 version quá hoàn hảo, hoàn hảo hơn XMAS này nhiều lần thì sẽ nghĩ lại. hehe!

hadung88

Mình cho quét cả File .EXE CFW của bác ngviethoa ALL Version, chưa thấy có con mẹ virus nào nhảy ra cả ... máy nhiều virus lại còn kêu ng ta ... haizzz!

hai2041992

mới kiếm dc 1 con tai nghe nokia có bộ next bài nghe càng ajngon
ảnh chụp bằng 5233 FW Xmas trong chỗ thiếu sáng , cũng nét phết nhỉ bác Hòa :)

hadung88

Tớ thề là ko nói sai. Vào Media nghe nhạc đi, chỉnh tần số "Bộ tăng âm bass", chỉnh Cài đặt trong Media: To "Bật", Tăng âm thanh nổi "Bật" .... quan trọng hơn là 1 tai nghe ốp tai loại to + 4.1 đến 5.1 (như của mình mới tậu chiều nay của Logitec 4.1) ... nghe ... cảm nhận ... phê ... CRAZY ... cảm ơn NGVIETHOA nhiều nhiều!! OMG!!

Trùng ý tưởng với mình ghê, đang viết chia sẻ xong thì thấy bạn ...... :D

leenoo

Tớ thề là ko nói sai. Vào Media nghe nhạc đi, chỉnh tần số "Bộ tăng âm bass", chỉnh Cài đặt trong Media: To "Bật", Tăng âm thanh nổi "Bật" .... quan trọng hơn là 1 tai nghe ốp tai loại to + 4.1 đến 5.1 (như của mình mới tậu chiều nay của Logitec 4.1) ... nghe ... cảm nhận ... phê ... CRAZY ... cảm ơn NGVIETHOA nhiều nhiều!! OMG!!

Trùng ý tưởng với mình ghê, đang viết chia sẻ xong thì thấy bạn ...... :D

kiếm thêm tai jvj JH68 đi 150k ngon cực như tai ipod!

hiệu ứng đẹp nhưng có vẻ hao pin hơn bản V4
tớ đang dùng V5 pin ngon cực!

wimax16vnn

MOD ĐỘC QUYỀN CHỈ CÓ Ở XMAS VERSION- bất kì ai sử dụng nó để cook lại đều phải thông báo trước cho mình.
ạc ạc , cho hỏi t lấy ra xài riêng có fải xin fép ông ko vậy ? mà mấy cái theme đó có j hay nào?
mà hỏi nhỏ ông nà , ông xin fép bản quyền người tạo ra theme Nseries ... chưa vậy ?
4r mình nhìu ng xài 5233 nhẩy, tội ae 5230 cần CFW cứ fải chèo kéo mấy e 5233 cook thêm cho ^^

kevin150289

hihi.dang dung jvj day.cong nhận tai này thằng bạn cho mà nghe đỉnh quá.ko biết giá nó bao nhiêu nhỉ.

hadung88

hiệu ứng đẹp nhưng có vẻ hao pin hơn bản V4

những bạn kêu hao pin thì thử xem lại máy đi. Mình dùng con nokia 5233 được hơn 1 năm rồi. sạc pin tối qua, flash XMAS-mới trưa nay, rồi test như điên, mãi mới vặt đc cái lỗi là ko vào đc Skype (giờ đã biết tin Skype đang chết). Hí hoáy để Skype chạy ko tắt ,xem có vào đc ko từ trưa đến giờ (giờ vẫn để,ko tắt, mình dùng Skype nhiều). Nghe nhạc xem Youtube suốt, cài đủ thứ game,(vì chắc chắn đây là lần cuối mình flash máy, nên cài những thứ mình thích từ trước). Hiện tại hơn 22h, chưa mất vạch pin nào, dùng Nokia battery thì báo pin 94%. Chắc dùng gần 2 ngày nữa mới báo pin yếu!!

tranconghd89

MOD ĐỘC QUYỀN CHỈ CÓ Ở XMAS VERSION- bất kì ai sử dụng nó để cook lại đều phải thông báo trước cho mình.
ạc ạc , cho hỏi t lấy ra xài riêng có fải xin fép ông ko vậy ? mà mấy cái theme đó có j hay nào?
mà hỏi nhỏ ông nà , ông xin fép bản quyền người tạo ra theme Nseries ... chưa vậy ?
4r mình nhìu ng xài 5233 nhẩy, tội ae 5230 cần CFW cứ fải chèo kéo mấy e 5233 cook thêm cho ^^

thì bác ý có công làm ra cfw này mà. mọi người côk lại thì phải hỏi ý kiến cũng là đúng thui.

leenoo

hihi.dang dung jvj day.cong nhận tai này thằng bạn cho mà nghe đỉnh quá.ko biết giá nó bao nhiêu nhỉ.

150k đó cung ko rẻ lắm nhưng đáng đồng tiền!tớ nghe cùng cowon iaudio U2 sướng khôn tả!:D

lại thọc ngoáy rồi!anh có FW gì hay ho ko mà nói lắm thế nhi?

những bạn kêu hao pin thì thử xem lại máy đi. Mình dùng con nokia 5233 được hơn 1 năm rồi. sạc pin tối qua, flash XMAS-mới trưa nay, rồi test như điên, mãi mới vặt đc cái lỗi là ko vào đc Skype (giờ đã biết tin Skype đang chết). Hí hoáy để Skype chạy ko tắt ,xem có vào đc ko từ trưa đến giờ (giờ vẫn để,ko tắt, mình dùng Skype nhiều). Nghe nhạc xem Youtube suốt, cài đủ thứ game,(vì chắc chắn đây là lần cuối mình flash máy, nên cài những thứ mình thích từ trước). Hiện tại hơn 22h, chưa mất vạch pin nào, dùng Nokia battery thì báo pin 94%. Chắc dùng gần 2 ngày nữa mới báo pin yếu!!
pin bạn này kinh vãi đái! tớ dùng cũng chỉ đc 2 ngày à!

tranconghd89

đảm bảo ngày mai pin yếu.hehe

sao thấy bác hòa bảo úp link mới mà chưa thấy động tĩnh gì nhỉ?

barracuda

có bác nào dùng bản xmas mà cái pm Facebook theo máy ấy ko vào đc ko :| còn cả ovimap nữa :|
/cái tai nghe JVJ mua ở đâu thế hả bác :p

hadung88

Chủ yếu là việc bác có bỏ được theme mặc định của máy đi ,thay vào bằng những cái khác hay ko? Nghĩ là nghĩ công sức người ta bỏ ra ý chứ, tất nhiên bỏ công sức ra thì phải là của người ta rồi, bạn cứ làm 1 bản của bạn share lên cho mọi người với 1 cái j đó đặc biệt, bạn bảo của bạn thì chắc ko ai phản đối điều đó đâu.