• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

ha ha.bỏ dc theme ghẻ của nokia đi rùi.

hehe.nhanh i bác hòa ơi.em thấy bản này ram ko ngon bằng bản full <ý kiến cá nhân>

ko sao.cái chính là RAM ổn định là dc.
dùng lâu thì RAM tự tụt thôi.
dc cái này mất cái chưa.tăng đồ họa mà.

barracuda

bản này dùng nhạy nhưng cảm giác cứ thế nào ấy :| hình như ăn pin hơn bản V5,akay nhất là vụ ko cài đc kill me :|

ngviethoa

bản này dùng nhạy nhưng cảm giác cứ thế nào ấy :| hình như ăn pin hơn bản V5,akay nhất là vụ ko cài đc kill me :|

ko sao.mấy cái này sửa lại rùi.
lát chỉnh lại mấy theme nokia cho đi hết là xong

PIn lệch nhau là mấy đâu.

barracuda

xót máy quá :( flash suốt thế này
sao bác ko để music quét nhạc trong E:Music thôi,để trong sound lắm lúc muốn có nhạc tin nhắn riêng để lẫn làm nó quét vào :|
/nếu mấy cái themes mặc định xóa đi mà gây lỗi thì thôi đừng xóa bác ạ :D

ngviethoa

xong rùi.repack flash thử

xót máy quá :( flash suốt thế này
sao bác ko để music quét nhạc trong E:Music thôi,để trong sound lắm lúc muốn có nhạc tin nhắn riêng để lẫn làm nó quét vào :|
/nếu mấy cái themes mặc định xóa đi mà gây lỗi thì thôi đừng xóa bác ạ :D

có ý tưởng thay theme đso rùi.ko lo.mình sẽ kiểm tra ngay.
làm dc cái này thì vui rùi.bớt dc đống theme.

hai2041992

xong rùi.repack flash thử

có ý tưởng thay theme đso rùi.ko lo.mình sẽ kiểm tra ngay.
làm dc cái này thì vui rùi.bớt dc đống theme.

flash đi rùi cho ae kết quả , đi đêm lắm có ngày gặp ma cẩn thận die phone =))

leenoo

em thấy anh ko cho ra trong đêm nay cũng chẳng sao chỉ cần chậm mà chắc thì anh em càng ủng hộ!
Post bài tốt chính xác ít lỗi cũng là một rong nhưng tiêu chí lên mod mà!:p
cái lỗi ko cài đc python,ko dùng đc c2z để apply effects to đùng em báo mấy lần mà chẳng đc đoái hoài đến à nha!
còn ko cài đc shazam nữa anh cook lun vào cũng đc mà!
EM THẤY BẢN PHOTON KO BỊ LỖI HIỂN THỊ KHI TA NHẤN VÀO MỘT OPTION NÀO ĐÓ CÁI MENU HIỆN LÊN HAY BỊ NHÁY NHÁY ẤY!
xoay màn hình nhanh lắm!

hai2041992

em thấy anh ko cho ra trong đêm nay cũng chẳng sao chỉ cần chậm mà chắc thì anh em càng ủng hộ!
Post bài tốt chính xác ít lỗi cũng là một rong nhưng tiêu chí lên mod mà!:p
cái lỗi ko cài đc python,ko dùng đc c2z để apply effects to đùng em báo mấy lần mà chẳng đc đoái hoài đến à nha!
còn ko cài đc shazam nữa anh cook lun vào cũng đc mà!
EM THẤY BẢN PHOTON KO BỊ LỖI HIỂN THỊ KHI TA NHẤN VÀO MỘT OPTION NÀO ĐÓ CÁI MENU HIỆN LÊN HAY BỊ NHÁY NHÁY ẤY!
xoay màn hình nhanh lắm!

mấy lỗi kia mình ko rõ nhưng mình vẫn add dc C2Z mà , còn thay đổi eff liên tục ấy , bạn xem và làm lại cái c2z của bạn thử xem

hai2041992

uhm.lỗi 2 phát.khó ghê.mới fix dc killme ,autoinstaller.chán thật

nhiều thứ lằng nhằng wwa.

hay vụ theme bác để lại test từ từ đi , cái vụ này thấy chưa ai làm dc mà , tập trung fjx lỗi kia up ae xài trước , trong time chờ đợi thì fjx theme