• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hadung88

Bản này là photon ah? Mình thấy không khác V5 full là mấy! Được mỗi cái nhanh hơn khi xem ảnh và lật trang ... hết. V5 full vẫn thấy có hơn chút chút gì đó thì phải!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Muốn quay về V5 full có được ko nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

Bản này là photon ah? Mình thấy không khác V5 full là mấy! Được mỗi cái nhanh hơn khi xem ảnh và lật trang ... hết. V5 full vẫn thấy có hơn chút chút gì đó thì phải!

- bản này ko phải foton
- đc

ngviethoa

ủa bản này cái trình duyệt ảnh dc fjxx rùi thì phải :) nét như soni ^^"

ka ka.anh đã ra tay thì phải khác chưa .hi

có khác đó.tất nhiên nó là hội tụ từ FULL ra nên chả giống V5 .:))

hai2041992

ka ka.anh đã ra tay thì phải khác chưa .hi

có khác đó.tất nhiên nó là hội tụ từ FULL ra nên chả giống V5 .:))

có khác nhưng xăm soi thật kĩ vẫn thấy còn 1 xíu hơi vỡ hình , nhưng chất lượng đã tốt hơn trước rất nhiều thanks ^^"

ngviethoa

có khác nhưng xăm soi thật kĩ vẫn thấy còn 1 xíu hơi vỡ hình , nhưng chất lượng đã tốt hơn trước rất nhiều thanks ^^"

trời.thế thì bao giờ mới gọi là FULL.thế là tuyệt rùi.ko thêm dc nữa đâu.bị nén ảnh rùi lại còn >...................tham

hai2041992

trời.thế thì bao giờ mới gọi là FULL.thế là tuyệt rùi.ko thêm dc nữa đâu.bị nén ảnh rùi lại còn >...................tham

con người bản chất vốn tham lam mà ^^" nếu ko có tham lam thì đâu muốn C6 for 58 55 rồi 523x phải ko bác , bác ko tham thì FW của bác cũng đâu tới dc đến bi h ^^"

leenoo

anh em mun xem ảnh nét như sony ma van nhanh ram tầm 60 mb ko? Động viên anh Hoa làm bản photon c6 di.

hadung88

Photon C6 đi bác! Mà bản tiếng anh thôi! Mình thích xài tiếng anh, giờ mà có bản photon hoặc V5Full có mỗi tiếng anh thì hay!

barracuda

làm lyric ntn hả các bác :-?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 44 minutes:

bản này sao ko cài đc killme nhỉ :-? cài vào toàn bảo bộ cài đã có sẵn :|

Chỉnh sửa cuối:

QuanDay

Lúc chiều flash bản photon^c6 nhưng máy chạy chậm lại ko có tiếng Việt.....
Flash lại bản Xmas thấy ngon hơn nhiều( ý kiến của mình thui =D>=D>=D>)

barracuda

bản này công nhận rất mượt ,nhạy kinh :D
bác làm sao mà cài kill me toàn báo lỗi thế :|

nhethanh

Ngọt cực kì lun. Ho ho ho, thanks Ngviethoa nhìu nha.
Trình nghe nhạc có cả Lyric sync luôn. Y chang TTPOD, nghe cũng rất tuyệt:D
Post mấy cái hình cho các bạn xem nè:\-/

hongthuy92

Member
muốn lấy lyric thì dùng phần mềm minilyric cho pc nha down về.còn killme ko khéo anh Hòa cook vào nhưng lỗi ở đâu đó nên nó ko hiên icon.nên lúc cài vào nó báo thế đó