• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hongthuy92

Member
chất lương video cũng rất ổn.load ảnh nhanh hơn

ok.dc rùi.đi ngủ thôi.mai anh em khác vào up nữa.

em thích hoạt đọng về đêm.anh đi ngủ đi.em voọc tý đã.hehê

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

được rồi.ngủ thôi.thank anh ngviethoa

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

có 1 lỗi đó là.khi nhắn tin.hoặc soạn văn bản la đèn phím trắng cứ nhấp nháy mỗi khi chạm vào màn hình

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

anh chi cho em cach mod lam sao cho thoi gian toi den man hinh dai them ty.den man hinh tat nhanh qua bat tien.hehe

Chỉnh sửa cuối:

bente402

Chà kăng wá..2pản gjốg nhau wa.dc kaj duythanh co menu 3x4.mjh thjx 3x4...kaj kh0an pjn thj ko pek pản nao h0n..flash lần nay nua xàj lun,tộj ngjp 5233 wá.hjx

ngviethoa

có 1 lỗi đó là.khi nhắn tin.hoặc soạn văn bản la đèn phím trắng cứ nhấp nháy mỗi khi chạm vào màn hình

anh chi cho em cach mod lam sao cho thoi gian toi den man hinh dai them ty.den man hinh tat nhanh qua bat tien.hehe

lạ nhỉ.máy anh ko bị thế.em tắt đèn phím trắng chưa/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

uk đèn màn hình lim dim chỉ 35s thôi.tùy chỉnh phải cook mới sửa dc nhé.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

có vẻ bản FULL ra khác bất ngờ nên chưa ai biết thì phải/

Chỉnh sửa cuối:

hongthuy92

Member
hic.moi ngu day.sang hom nay thu 7 moi nguoi co le dang ngu.ma em biet cai den nhap nhay ko phai loi.do dung lightctrl no bi nhu the.hehe.

ngviethoa

hic.moi ngu day.sang hom nay thu 7 moi nguoi co le dang ngu.ma em biet cai den nhap nhay ko phai loi.do dung lightctrl no bi nhu the.hehe.

trời bản FULL còn đi dùng lighcontrol làm gì nữa.đèn bàn phím thì kệ nó.sáng có tí à.
:))

anh em mình 8 vậy.
có lỗi gì ho.anh ko tìm ra dc gì cả.

hongthuy92

Member
em dung lightcltr quen chinh den man hinh cu tuong anh cho no toi nhanh.va em da xoa lightcltr va chinh do sang xuong thap nhat.do sang thap nhat =muc 5 khi dung lightcltr.hehe.chua thay ban cfw nao lam dc nhu ban cua anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

pin thi qua on.khi toi em xem pin con lai no bao 1 ngay 3h.sang nay ra 1 ngay 2h.suong.hehe

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Bác nén file exe mà 4 file đầu bác không gạch dấu "-" giữa chữ RM và 625 nên khi flash toàn báo lỗi not found. Sai lầm nghiêm trọng :-?

i34_i3y_vjp

có ai ko cứu với. em dùng bản v4 của bac ngviethoa dịnh đổi sang font cartoon nên cook vào fw ai ngờ vừa fladh xong thi phone ko lên nữa.em thử flash lại bản gốc rồi mà cung ko dc. có ai bít cách khác phục ko chi nhanh dùm. thanks

ngviethoa

Bác nén file exe mà 4 file đầu bác không gạch dấu "-" giữa chữ RM và 625 nên khi flash toàn báo lỗi not found. Sai lầm nghiêm trọng :-?

không đâu bạn.tất cả các bản down về từ navifirm đều như vậy.mấy file đó ko chỉnh sửa chỉ copy thôi nên ko thay đổi tên của nó.
còn lỗi phone not found là do bạn làm chưa đúng cách thôi.
mọi người đều làm dc mà.

hongthuy92

Member
thao pin.chay file.exe cua chu thot flash thu xem.ko thi lap the nho khac vao vv thu het cach di.ma no van done done.chi hien o man hinh khoi dong chu gi

i34_i3y_vjp

ac. em làm đủ rồi cả fw gốc của bác chu thớt nữa mà. :( muốn thay font mà khổ thế này đây~X(

ngviethoa

ac. em làm đủ rồi cả fw gốc của bác chu thớt nữa mà. :( muốn thay font mà khổ thế này đây~X(

khổn thân. đang yên đang lành.
down bản FULL về mà flash.tắt nguồn.pin đầy.làm lại ở dead USB.
ko dc thì tháo pin ra lắp lại cắm cổng USB khác.
cook font ko chuẩn dễ bị teo phone hỏng main lắm đó.
dùng cái nào phải kiểm tra nó hoạt động tốt ko ( font cartoon dc mà)

flash xong,nó hiện lên mỗi chữ nokia lên lại tắt vài lần rùi ngủm hẳn

thế thì lo gì.
đã chết nguồn đâu.
flash lại bản FULL xem nào.

hongthuy92

Member
the thi em ko thay loi gi nua.tu dien phat am da tro lai.hehe

hehe.minh biet loi cua ban.ban cook fonts catoon vao ban xoa fonts cua chu thot.ban thu rebuild lai.roi ban lai bung ra thu.ket qua la thu muc fonts empty.hehe.tuc la khi rebuild lai no ko them fonts cua minh vao.nen khi flash no chi hien ra o man hinh thoi

i34_i3y_vjp

khổn thân. đang yên đang lành.
down bản FULL về mà flash.tắt nguồn.pin đầy.làm lại ở dead USB.
ko dc thì tháo pin ra lắp lại cắm cổng USB khác.
cook font ko chuẩn dễ bị teo phone hỏng main lắm đó.
dùng cái nào phải kiểm tra nó hoạt động tốt ko ( font cartoon dc mà)

thế thì lo gì.
đã chết nguồn đâu.
flash lại bản FULL xem nào.
thank bác, để em về làm thử cái xem sao. chứ nó mà chết thì xong em rùi:((