• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

hj, mà em vẫn thjk caj này hơn. mà bác xem lại phím mediabar hộ em cái, *#7370# rùi mà nó vẫn kô dùng đc =>chán

mediabar chỉ cần khởi động lại sau lần flash là dùng dc.bấm chính xác là ra mà.mày mò ra nhe.nhớ restart lại.

leenoo

đã thử cook effect vào FW vẫn ko đc!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cái media bar các bác phải đợi 1 lúc cho máy khởi động xong thì mới đc đưng xồn xồn!

mong rằng trong V5 anh ngviethoa sẽ fix giúp phần effects ah!

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

đã thử cook effect vào FW vẫn ko đc!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cái media bar các bác phải đợi 1 lúc cho máy khởi động xong thì mới đc đưng xồn xồn!

mong rằng trong V5 anh ngviethoa sẽ fix giúp phần effects ah!

cách cook effect đây.
dùng nokiaeditor chậm nhwung chắc.
xóa hết trong thư mục effect đi.chép cái khác vào.repack lại là dc.dùng soft khác ko thay dc effect nhé.
mình CFW bằng nokaieditor hết đó.

bac oi .em cai cai skyfore ma bao loi file curel la sao

mình ko giải quyết các phần game và ứng dụng.
và lỗi bạn bảo mình cũng ko biét là gì nữa.
file coprruted hả.
file cài bị hỏng nhé.
down cái khác vè cài

thông báo bản FULL đã test xong.
bây giờ máy khởi động lên ko có danh bạ ,log,đồng hồ.tin nhắn lên cùng nữa và tất nhiên sẽ tắt chạy ngầm chúng rùi.

từ điển phát âm dc rùi nhé.

tranconghd89

cách cook effect đây.
xóa hết trong thư mục effect đi.chép cái khác vào.repack lại là dc.dùng soft khác ko thay dc effect nhé.

mình ko giải quyết các phần game và ứng dụng.
và lỗi bạn bảo mình cũng ko biét là gì nữa.
file coprruted hả.
file cài bị hỏng nhé.
down cái khác vè cài

thông báo bản FULL đã test xong.
bây giờ máy khởi động lên ko có danh bạ ,log,đồng hồ.tin nhắn lên cùng nữa và tất nhiên sẽ tắt chạy ngầm chúng rùi.

từ điển phát âm dc rùi nhé.
vậy thì úp luôn đi . em thích nhất cái từ điển phát âm đó đấy. up luôn đươc không anh?

kevin150289

the bao gio co.ah ma bac them cai kill me voi cai file brower hay x-expoler vao dc ko.cai day moi nguoi dung nhieu day do phai cook vao.cam on bac neu lam dc

ngviethoa

the bao gio co.ah ma bac them cai kill me voi cai file brower hay x-expoler vao dc ko.cai day moi nguoi dung nhieu day do phai cook vao.cam on bac neu lam dc

sorry .cái này tự cook nha bạn.tùy ý mỗi người nên ko thêm nhiều vào dc,

vậy thì úp luôn đi . em thích nhất cái từ điển phát âm đó đấy. up luôn đươc không anh?

đang up .hy vọng có link trong đêm nay.

leenoo

cách cook effect đây.

em có dùng cái đó mà bản 0.7!

có V5 hả anh nói chuẩn 1 câu để em đỡ flash lại!

leenoo

cứ thưởng thức v4 đi chứ bạn
phần effect cứ loạn loạn!
vs lại em ko mún mấy thằng tin nhắn danh bạ đồng hồ log khởi động!

mà anh ngviethoa cho tin nhăn vs danh bạ chạy ẩn nhé kẻo bấm nút đỏ nó thoát ra cg bất tiện!

tranconghd89

phần effect cứ loạn loạn!
vs lại em ko mún mấy thằng tin nhắn danh bạ đồng hồ log khởi động!

mà anh ngviethoa cho tin nhăn vs danh bạ chạy ẩn nhé kẻo bấm nút đỏ nó thoát ra cg bất tiện!
thì bạn cook efect khác vào, mình vừa cook font khac vào xong. mình dùng font victory thấy rất đẹp

leenoo

thì bạn cook efect khác vào, mình vừa cook font khac vào xong. mình dùng font victory thấy rất đẹp
em ko mún thay toàn bộ chỉ một số effect thôi mà trước h dùng patch c2z cg đc tùy biến thế nào cg xong bây h ko làm nổi!

up ảnh lên dược ko anh
fonts bạn dùng c2z cgđc mà!

Jank

Đêm ko ngủ dc lại mò lên đây, toàn a e sống về đêm :) mình cũng thích font android