• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hongthuy92

Member
mình có rồi.ko phải chỉ có cái ấy đâu.phải có fonts phù hợp nữa.có fonts được có fonts ko

Jank

hay wa'', đi học 2 ngày ko onl mà page lên gần gấp đôi, view lại từng trang :D

Để danh bạ. log chạy ngầm, thấy mượt hơn, mỗi lần vô lại khởi động @@ ko thích lắm!

TKS bác hòa lắm :D test thôiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!

à wen^ nữa, bữa cài TTPOD, flash xong vô thẻ xóa cài lại ... ko dc " cant build - in " j đó!!!!

giờ sao cài TTPOD đây :((

hai2041992

Để danh bạ. log chạy ngầm, thấy mượt hơn, mỗi lần vô lại khởi động @@ ko thích lắm!

à wen^ nữa, bữa cài TTPOD, flash xong vô thẻ xóa cài lại ... ko dc " cant build - in " j đó!!!!

bỏ cái tùy chon 4pach lúc cài gì đi là ok

ngviethoa

cái này bỏ chọn patch 4 run chưa bạn.

yêu cầu anh em xóa hết private,sys,system,resource trước khi flash nhé(nếu trước đó cài nhiều soft)

message reader để đọc tin nhắn tiếng anh.
bỏ nó ra thì từ điển ko phát âm dc nên lại cho vào.:p

leenoo

hình như em ko tùy biến đc effects thì phải em cop vao c rồi appy C2Z rồi vẫn ko đc ai thư giúp em xem đc ko vs!

trong khi đó font android em vẫn thêm dc!

ngviethoa

hình như em ko tùy biến đc effects thì phải em cop vao c rồi appy C2Z rồi vẫn ko đc ai thư giúp em xem đc ko vs!

trong khi đó font android em vẫn thêm dc!

hiệu ứng đã full còn muốn thêm nữa à.cook lại bằng nokiaeditor để thay font và effect

bente402

Em vừa test pjn..nokia energy profile páo pjn 130mAh ..đã chjh?độ ság yếu nhất

hongthuy92

Member
em côk font adroid vào fw.flash máy chỉ hiện lên màn hình khởi động và đứng im ở đó

ngviethoa

Em vừa test pjn..nokia energy profile páo pjn 130mAh ..đã chjh?độ ság yếu nhất

tắt hết các ứng dụng chạy kèm chưa.cái nào có dấu đang chạy thì tắt hết đi .của mình là 108=>112 mA ( đậm chất C6)

bente402

Em tắt hết ùi đạj ka ơj..thuj kệ pản này ok lắm ùj..thjx káj kh0ản nge nhạc

ngviethoa

Em tắt hết ùi đạj ka ơj..thuj kệ pản này ok lắm ùj..thjx káj kh0ản nge nhạc

hì.bõ công anh em cook.nhạc nhiều codec mới lắm.cả video nữa.xem hộ anh video thế nào

chả có lỗi gì thì up V5-Full ngay thôi nhỉ.

bente402

Em chưa test dc flv..maj test..em chỉ thjx mp4 thuj vừa đep vừa rõ âm thah cũg hay

hai2041992

hiện tại chưa phát hiện lỗi gì đang xài thử xem pin có cải thiện tý nào ko , thanks bác