• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

tranconghd89

sao vẫn chưa thấy bác hoa up bản v5 nhi?

thui chào các bác em đi ngủ đây. mai em phải đi làm sớm rối, chúc cả nhà ngủ ngon. tối mai gặp lại cùng bản v5 của bác ngviethoa.hehehe;;)

kevin150289

bac up dem nay nhe.em nhiet tinh doi ban full de cook them cho do phai lam di lam lai.:D:D.nhan thanks di ba connnnnnnnnnnn

hongthuy92

Member
bản v4 nhẹ nhàng.em thch.hehe

ai cook thành công fonts khác vàochỉ giáo em với.em xóa fonts cưa bác chủ thớt =6mb cook fonts victory vào nó =2mb nhưng ko flash ko lên

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

ko ai trả lời em à

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

ai cook thành công fonts khác vàochỉ giáo em với.em xóa fonts cưa bác chủ thớt =6mb cook fonts victory vào nó =2mb nhưng ko flash ko lên

ko ai trả lời em à

chắc ko có tin gi của chủ thớt đi ngủ cả rồi!
thử c2z xem nao!

hongthuy92

Member
file rofs tử 106MB xuong 101MB flash có sao ko biểt m nó cứ hiện nokia ovi chú ko lên.bưc thật

thì bạn cook efect khác vào, mình vừa cook font khac vào xong. mình dùng font victory thấy rất đẹp

anh cook fonts vào vẫn flash binh thường hả anh.hic.em nó ko lên mới tức

leenoo

file rofs tử 106MB xuong 101MB flash có sao ko biểt m nó cứ hiện nokia ovi chú ko lên.bưc thật
giảm là do font kia nhẹ hơn thôi có gì đâu!
mà copy vào c rồi apply c2z ko đc ah mà cứ flash cho khổ ra!

thôi bye đi ngủ đây!
mai con chờ v5!

Chỉnh sửa cuối:

bente402

ko ai trả lời em à

kiếm kái font cart00n h0ặc androjd ..pung fw ra pỏ vô resours/font rồj ok.đừg xóa gj trog đó hết..h0m wa tớ vừa cook thêm f0nt cart00n và 7trag đây

ngviethoa

hello anh em.ôn thi tí.chiều sơ wa V5 rùi mai up FULL ver nhé.
lấy font android làm chuẩn .anh em đồng ý ko.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

từ điển phát âm lại nè.

có ai bị tự thoát ovi máp khi đang sử dụng ko>?

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

hello anh em.ôn thi tí.chiều sơ wa V5 rùi mai up FULL ver nhé.
lấy font android làm chuẩn .anh em đồng ý ko.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

từ điển phát âm lại nè.

có ai bị tự thoát ovi máp khi đang sử dụng ko>?

cứ sài font cũ cho dễ đọc anh lúc nào hưng tự thay cg đc!

barracuda

bản này ko có kéo để mở khóa à :| của mình chả thấy ji cả :| cái radio có vấn đề vì lúc search nó tìm lung tung :|bác chỉnh lại cái thời gian khóa bàn phím cái :D để ji mà 1p rưỡi :|
công nhận bản này chạy khá mượt,pin khá hơn chút

hongthuy92

Member
trua ve up cho minh luon dc ko.a ma cu bung cfw cua bac nhviethoa ra roi de cai fonts cartoon vao thu muc fonts chu ko xoa fonts cua bac i a

manh056

công nhận bản v4 này pin trâu quá.hồi sài v3 còn 3 cục pin để tớ sáng hết mà v4 3 cục để tới sáng ko mất cục nào:O

mà pac ơi sao cái nút XM ko họt động nữa vậy pác

Chỉnh sửa cuối:

bente402

công nhận bản v4 này pin trâu quá.hồi sài v3 còn 3 cục pin để tớ sáng hết mà v4 3 cục để tới sáng ko mất cục nào:O

mà pac ơi sao cái nút XM ko họt động nữa vậy pác

nút XM tớ xàj ầm ầm nè..pên topjc duythanh chjều nay có pản mớj kia..

trua ve up cho minh luon dc ko.a ma cu bung cfw cua bac nhviethoa ra roi de cai fonts cartoon vao thu muc fonts chu ko xoa fonts cua bac i a

2h tớ lên up cho..tạj nhà ko có pc phảj ra wán...đag onl pằg dt ⡒