• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hongthuy92

Member
có gì để mod nữa ko.hehe.anh i mà v5 thì thank ko biết lên 2000 thank mất.hee

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

sao.trên hình của anh là vào bàn phím bấm * thi nó hiện lên những tên trong danh bah mà của em ko được nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

hai2041992

có gì để mod nữa ko.hehe.anh i mà v5 thì thank ko biết lên 2000 thank mất.hee

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

sao.trên hình của anh là vào bàn phím bấm * thi nó hiện lên những tên trong danh bah mà của em ko được nhỉ

ko có nhiều cái mới nhưng FW này có vẻ ổn hơn , mấy lỗi vặt đều hết , thêm mấy cái hay hay bạn tự tièm hiểu thêm nhé

mấy bác nên khởi động lại máy sau lần đầu tiên để fjx mấy lỗi nhỏ nhé

leenoo

ko phải bấm * đâu cứ go phím nao nhưng contacts có kí tự liên quan tự hiện lên mà!
ko có nhiều cái mới nhưng FW này có vẻ ổn hơn , mấy lỗi vặt đều hết , thêm mấy cái hay hay bạn tự tièm hiểu thêm nhé

mấy bác nên khởi động lại máy sau lần đầu tiên để fjx mấy lỗi nhỏ nhé
flash xong nên *#7370# cho lành hehe! mà dung Xplore xóa các thư mục sys system private resou...trước khj flash!

hai2041992

ko phải bấm * đâu cứ go phím nao nhưng contacts có kí tự liên quan tự hiện lên mà!

flash xong nên *#7370# cho lành hehe! mà dung Xplore xóa các thư mục sys system private resou...trước khj flash!

flash thì cắm thẻ nhớ khác flash xong thì cắm lại thẻ cũ tự cài mấy cái của fW trước là ok chẳng lỗi gì

leenoo

flash thì cắm thẻ nhớ khác flash xong thì cắm lại thẻ cũ tự cài mấy cái của fW trước là ok chẳng lỗi gì
nhưng soft cũ vẫn chưa bị xóa data tốn dung lượng chậm máy!

hongthuy92

Member

của mình nó ko hiện lên mới nói chứ

hai2041992

nhưng soft cũ vẫn chưa bị xóa data tốn dung lượng chậm máy!
thì toàn soft qua mới vẫn cài lại , VD : như cái google map , ovi map: khỏi mác công tải lại bản đồ , UC , opera , vẫn luu history ,,,... nói chung mình thấy tiện

cậu thử fomat lại máy xem sao , máy mình mọi thứ đều ổn

tranconghd89

cái đó còn phải phụ thuộc vào danh bạ của bạn có lưu với tên hoặc số có chi tiết liên quan không mà. bạn thử lưu *101# vào danh bạ rùi ấn nút * xem có ra không. đảm bảo có

ngviethoa

nếu V4 cực kì ổn định vì V5 được gọi là FULL khi trở lại voice command,message reader,diễn thuyết và phát âm từ điển.
It Called FULL