• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

có thật ko bác :D thấy mấy bản của bác ngocha với duythanh mấy bản đầu chạy ổn định còn đc >50MB càng bản về sau càng nặng :| còn chưa đc 45MB

về sau cài nhiều apps khác vào thì chả thế hả bạn.để yên mà dùng xem.có lần lên dc 61.29mb nè

hongthuy92

Member
co virut phan mem diet thieu file die may thi teo do.tot nhat la tat diet virut di.flash xong roi diet.

barracuda

cố lên cái nào :D đang phân vân giữa bản của bác với cài lại foton :p vì mấy bản trc của bác ngocha với duythanh lỗi nhiều quá và quá ăn pin :|

bente402

cố lên cái nào :D đang phân vân giữa bản của bác với cài lại foton :p vì mấy bản trc của bác ngocha với duythanh lỗi nhiều quá và quá ăn pin :|

đang xài photon nè bác....pin ok nhưng có mấy cái hs nhìn hoài chán...nghe nhạc ko bằng FW C6