• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hadung88

hadung88
Thành viên cấp 3

leenoo
Thành viên cấp 3

Thanks
80

:-/:D

^^
Gia nhập 3 năm mà vẫn học cấp 3! Hí hí! Học hành thi cử kiểu này .. chẹp chẹp!

hongthuy92

Member
em thank từ trang 1 đến trang 22 rồi lên hơn 500 rùi đó.hehe.thank tiếp đạ anh ạ.anh cứ up lên đi.em thank hết luôn

hadung88

em thank từ trang 1 đến trang 22 rồi lên hơn 500 rùi đó.hehe.thank tiếp đạ anh ạ.anh cứ up lên đi.em thank hết luôn

Nỗ lực cao cả. Quả này ngviethoa mà ko up thì trưa nay ăn cơm ko ngon với ace ở đây! ;;) ;;) ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

ah mà up FW thế này tớ mà muốn dùng photon thì có được không. Nghe mọi người ca ngợi photon nhanh lắm! Mình chưa được thử. Ai có biết bản photon nào chuẩn, ổn định nhất thì share link cho mình với. Cứ down về để đấy!

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

ah mà up FW thế này tớ mà muốn dùng photon thì có được không. Nghe mọi người ca ngợi photon nhanh lắm! Mình chưa được thử. Ai có biết bản photon nào chuẩn, ổn định nhất thì share link cho mình với. Cứ down về để đấy!
nghe là ko vê đc hay sao ý!nếu photon là .102 thì đc!

hongthuy92

Member
hic.thank mệt ngỉ rồi.cái halflìe CSO NST em đang chơi.ko biết của anh thế nào.mà bao lâu nữa thì có anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

ăn đã.nhanh lên anh ơi

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

chiu thôi thấy im hơi tư nãy h chắc sắp ra đây!

cố lên anh hoa!

hongthuy92 sinh năm 92 ah?

Chỉnh sửa cuối:

hadung88

THông báo với ace được biết ngviethoa đã đi có việc bận, ngày hôm nay chưa chắc có bản V4. Vì vậy đi ngủ thôi,hoặc đi làm việc gì khác đi.

leenoo

da em sinh 92.hehe
bằng tuổi hehe!
nhìn quen quen học ở đâu thế?

THông báo với ace được biết ngviethoa đã đi có việc bận, ngày hôm nay chưa chắc có bản V4. Vì vậy đi ngủ thôi,hoặc đi làm việc gì khác đi.
có chuyện chi rứa anh?

hongthuy92

Member

thế đi ngủ thôi các anh ơi.chiều dậy xem thế nào

leenoo

Tớ cũg 92 nè..z là ko up v4 hả.hjc.đợj ság h
rứa ah!
tớ tử đêm qua h!sạc pin mấy lần mà chả thấy đâu rứa!

mình quê ở hà tịnh.học kiến trúc hà
nội.hhhhhhhhhhheeeeeee

rứa hả có biết ai tên Phùng Anh Tuấn ko?

hongthuy92

Member
có lẽ anh hoa mắc việc quan trọng rồi.đành đợi vậy

ko biết đó.nge bạn nói bạn có lẹ cũng quê ở miền trung,hehe,mà ra yahoo nói đi.spam bị ban nick đấy.nick mình visaotronglongtoimangtenem11