• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

Gà mà dám mò vào pnht nói chuyện cũng là ổn rồi. Mình vốn từ cũng chỉ hạn hẹp thôi. Từ nãy giờ lội page THANKS hơn 30 phát rồi. Up đi cho đỡ công anh em từ nãy giờ bình luận và lội page. OK? ^^!

sắp dc rùi.thank nhiều lên nhé.hi hi.

thank mình cũng là bot cấp độ thành viên đó

hadung88

406 THANKS!

Vì công lao của bạn, mình mà là MOD thì Set bạn lên cấp rồi! Khỏi cần THANKS! FIGHTING!! FIGHTING!!

leenoo

ko biết dc 500 thank chăng?
trời lại đòi hai bà trưng kìa!
anh em chia nhau bủa ra các chủ đề hễ gặp ngviethoa la...thanks ngay hem!:))

bao nhiu thanks đc lên mod vậy ta?:-/

danchip93

Bác ngviethoa ơi,mình thấy bản của bác dùng rất tốt,ổn định,pin dùng trâu,nhưng về tốc độ vào ứng dụng và menu ko bằng bản của bác duythanh,bác có thể fix lại không.Nếu tốc độ nhanh hơn chút thì quá tuyệt ;;)

ngviethoa

Bác ngviethoa ơi,mình thấy bản của bác dùng rất tốt,ổn định,pin dùng trâu,nhưng về tốc độ vào ứng dụng và menu ko bằng bản của bác duythanh,bác có thể fix lại không.Nếu tốc độ nhanh hơn chút thì quá tuyệt ;;)

đang muốn lên VIP member .
bạn có dùng effect ko.vào chậm do effect nữa.nếu ko dùng mà vào chậm thì để mình xem lại

hadung88

Ngày mai tớ về thì tớ THANKS hết cho, còn giờ thì test xong chưa? Up đi cho ace đỡ xót ruột :( :( . Chiều nay phải đi rồi, mà từ giờ đến trưa mà ko up được lên V4 thì tớ ..... :(( :(( . hức hức ...

ngviethoa

hà.demo V4 pic lên rùi mà vẫn chưa up dc.áy náy wa

thank nữa đi nào.hik.hik mình tham lam wa.giai đoạn cuối rùi.

leenoo

hà.demo V4 pic lên rùi mà vẫn chưa up dc.áy náy wa

thank nữa đi nào.hik.hik mình tham lam wa.AIDS giai đoạn cuối rùi.

sắp có hàng anh em cố chờ dừng dục mà hãy thanks!:p

leenoo

OK! Cho mình nick Y!M của bạn với ngviethoa. Mình là: nguyendung8893
OK chờ tí để em tạo nick hem còn cua ngviethoa để tự cho mà em đương nhiên là hem có!

O hôhố \-/
leenoo
Thành viên cấp 3\-/
2 cấp nữa hôi ngviethoa đợi đấy!

vừa cook rice vừa cook firmware

cẩn thận cháy cơm cháy cả FW!:p

hongthuy92

Member
đi học về rùi mà vẫn chưa có hè.anh em hợp lực thank đê.trở lại các trang trước thank nhiều vào thank cho anh ấy lên vipmember.up lên anh ơi.đợi lâu quá.hehe

visaotronglongtoimangtenem11---nick của em.mong các anh chỉ giáo

danchip93

đang muốn lên VIP member .
bạn có dùng effect ko.vào chậm do effect nữa.nếu ko dùng mà vào chậm thì để mình xem lại
.Cả 2 bản mình đều dùng effect mà,nhưng bản duythanh vẫn nhanh và mượt hơn bạn ạ,mình test kĩ rồi,có thể do bản của duy thanh nhiều phần không có hiệu ứng (ví dụ như vào cài đặt )còn bản này thì vào menu nào cũng có hiệu ứng,theo mình bác nên xem lại cho máy nhanh và mượt hơn.

leenoo

Chính ra nhìn lại mình tham gia diễn đàn này thuộc tips kì cựu đấy! ngày gia nhập là 12/12/2007, ngày sinh 8/8/1993. 12/12_8/8
hadung88
Thành viên cấp 3

leenoo
Thành viên cấp 3

Thanks
80

:-/:D