• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hadung88

tinh hinh ram trong nhieu ko.em can may cai ung dung ma v3 ram bi an nhieu wa.

mình cũng nghĩ thế này, nên giải phóng RAM làm sao tốt nhất. Vì sẽ có 2,3 ứng dụng chạy liên tục cùng máy. 1 Vote cho cải thiện lớn lao ở FW FULL V4 này của bác ngviethoa

bente402

Chjều nay có chưa pác..bác thêm 1pản menu 3x4 đj em tks trc...mod pjn như pản ph0t0n đj pác..em chỉ ko vừa lòg về káj khoản pjn thuj..

Trờj đất sao lạj hoãn.đag m0g pác từg gjờ

ngviethoa

Chjều nay có chưa pác..bác thêm 1pản menu 3x4 đj em tks trc...mod pjn như pản ph0t0n đj pác..em chỉ ko vừa lòg về káj khoản pjn thuj..

Trờj đất sao lạj hoãn.đag m0g pác từg gjờ

PIN là lỗi từ C6 mà bạn.hạn chế thôi.ko sửa dc hết đâu

bente402

Ukm tạj em đag xàj ph0t0n dùg light ctrl gjảm độ ság vớj tắt 3káj đèn lun nên pjn ok lắm..thj pác mod pjn hết côg suất đj,mod đèn pàn phjm sao cho tắt đc như ph0t0n ah..thêm tuỳ chọn menu 3x4 dùm em đj.em ko thjx 4x4...thjx fw c6 ở káj khoản musjc thuj.hehe.ko pít cfw của n97 pjn ok h0n ko.nếu ok h0n thj pác lam 1pản n97 thử xem

hadung88

cố cho ra bản V4 sáng nay đi mà, ngồi quấn chăn ấm đi tất, mặc đồ ấm vào. Sáng nay rét quá đi mất. Mình đang ngồi quấn chăn bông F5 trang forum này để chờ bạn 'up lên. Bạn làm thế thì .... haizzz!

leenoo

vì lí do thời tiết nên tạm hoãn ra bản V4 .

Thành viên dưới đây đã ko Thanks ngviethoa vì bài viết ko có ích:
leenoo (Hôm nay), ngviethoa (Hôm Nay)

ai đồng ý thì thanks tớ rồi để tớ cópy lên danh sách hehe!=))

leenoo

hik.từ từ đã nào.

chờ anh em cg thư làm bản có cái HS của bon SS dùng thử xem sao!

hơ hơ sao mà khó hiểu quá!:-?
chán chỉ cho 58

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

chờ anh em cg thư làm bản có cái HS của bon SS dùng thử xem sao!

hơ hơ sao mà khó hiểu quá!:-?
chán chỉ cho 58

mấy cái đó xưa rùi mà.sao lại dùng ở đây nữa.các bản CFW tiền sử dùng hoài chán lắm.chả có gì hay.lỗi hoài.red bug.
mod C6 làm gì có HS đó.

chừng nào lên 400 thanks thì post .:)):))

leenoo

mấy cái đó xưa rùi mà.sao lại dùng ở đây nữa.các bản CFW tiền sử dùng hoài chán lắm.chả có gì hay.lỗi hoài.red bug.
mod C6 làm gì có HS đó.
em định thử vs FW gốc(vì đằng nào tí cug flash V4 nên nghịch cho biết) nhưng ko dành cho 52xx chán thế!

chừng nào lên 400 thanks thì post
.<<< trời lật lại tư trang 1 thanks nào các anh em tình hình là hàng ra từ tối qua ém đến h đòi thanks kìa!=))

hadung88

đơn giản quá, lỗi page 2 phút là OK, ngviethoa giữ lời đấy, up luôn từ giờ đi là vừa!

hadung88

Gà mà dám mò vào pnht nói chuyện cũng là ổn rồi. Mình vốn từ cũng chỉ hạn hẹp thôi. Từ nãy giờ lội page THANKS hơn 30 phát rồi. Up đi cho đỡ công anh em từ nãy giờ bình luận và lội page. OK? ^^!