• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

Dang on bang dien thoai.he2.ngay mai sag quan net flash luon.ma ban v2 cua bac danh ba khong chay ngam luc khoi dong a.

uk.mấy cái đó nếu tắt chạy ngầm sẽ tự chạy khi boot máy.anh em dùng jbaktaskman là dc.lúc boot nó đi kèm thì lấu lắm.hi

tranconghd89

up luon đi bác . em flash rùi đi ngủ.hjhj. thế mới yên tâm , chứ mai e đi làm sớm rùi,hjxhjx

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

up luôn đi bác. a e đang mong chờ nè ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

camera mà nét wa đừng bảo 3.2px ko bọn nó đánh cho đấy.
ko đựoc trách anh em cho camera siêu nét nha :))

hongthuy92

Member
Dang dung ban v2.nhung khi dung ung dung giai phong Ram ramblow may tu khoi dong lai.kho hieu.luc nao cug 7.8 ung dung dang chay ram khoang 38mb.bo tay

hongthuy92

Member
Hjx.de an gj dau em tat chay an rui.neu khong tat chay an thi 9 ung dung.gio dang chay opera mini nua la 10 ung dug.va ram la 22mb nua.ac.

ngviethoa

Dang dung ban v2.nhung khi dung ung dung giai phong Ram ramblow may tu khoi dong lai.kho hieu.luc nao cug 7.8 ung dung dang chay ram khoang 38mb.bo tay

dùng nó chả cso tác dụng gì đâu bạn ạ.ko ăn thua đâu.với lại nên nhớ đay là CFW nhé.sẽ có những cái k hoạt động tốt đâu.
nó ko phải hàng chính thống mà là đồ fake thôi mà.
nên dùng jabktaskman giải phóng ứng dụng ẩn hay hơn.
chức năng program rules đó.

còn 21 phút nữa.mạng chán wa

tranconghd89

dùng nó chả cso tác dụng gì đâu bạn ạ.ko ăn thua đâu.với lại nên nhớ đay là CFW nhé.sẽ có những cái k hoạt động tốt đâu.
nó ko phải hàng chính thống mà là đồ fake thôi mà.
nên dùng jabktaskman giải phóng ứng dụng ẩn hay hơn.
chức năng program rules đó.

còn 21 phút nữa.mạng chán wa

cố lên anh hai =D>

ngviethoa

Hjx.de an gj dau em tat chay an rui.neu khong tat chay an thi 9 ung dung.gio dang chay opera mini nua la 10 ung dug.va ram la 22mb nua.ac.

bạn kể tên vài ứng dụng mình xem có giúp dc gì ko.RAM mình ổn định ở mức ~ 50M đó.chạy gì cũng thế.

tranconghd89

em đã dùng hầu hết tất cả những bản cfw trong diễn đàn nhưng e thấy bản v2 của bác là ổn định nhất đó, tý em up nốt bản v3 rùi cho thàng em em nghỉ ngơi chút , mấy ngày nay toàn phải chạy đi chạy lại thui, hjxhjx

ngviethoa

mình dùng bản này cố định luôn.lần này lỗi nhỏ kệ luôn.
cho nó nghỉ.
mọi người còn đỡ.mình 1 tí tí là phải flash lại.
tuy ko sao nhưng nhiều thì cũng có chuyện lắm.
chờ lên Ver mới lại làm .