• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

coicoi_cs

các bác ơi đã ra bản CFW cho C6 chưa? Ra rồi thì cho e link download với. Thank các bác trước nha!

ngviethoa

các bác ơi đã ra bản CFW cho C6 chưa? Ra rồi thì cho e link download với. Thank các bác trước nha!

bạn đang dùng C6 à.hay muốn xin bản CFW C6 cho máy khác.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

greencharging ko hoạt động khi cook vào C6 nên mình ko cook vào nữa.
mọi người cài sau nhé.

Chỉnh sửa cuối:

cuongd720

Ban Cook cho minh bam cua ban vao con 5230 voi.
Ban WM cook nhuwng minh ko hai long voi ban do!
Thank!

Jank

hix, chắc pin mình chai goy` hay sao mà xài dc 1 ngày @@, xài cũng ko nhiều!!

Up tiếp ver2 :D

bác hòa có effects bông tuyết share mình với, sắp noel :D

hongthuy92

Member
log dài thế.bình tĩnh nhé.ko sao đâu.vẫn còn dùng JAF 1.98.62 à.lâu là phải.mình dùng 1.98.66 beta 5 chạy nhanh lắm.hỗ trọ máy đời mới tốt hơn.
bạn chờ 1 lát xem sao.tháo pin.cắm lại rùi flash lại nhé.ko die phone đâu mà lo.
test ơn mới port lên mà.
mọi người dùng cso sao đâu.

làm lại 1 lần nữa sẻ ok.làm lần 1 hiện lên chỉ 1 chử done.làm lần 2 thì ok

"error reading init phone data" là sao zậy nhở, zải wuyêt sao đây giup e với:( ( dang xài jaf 1.98.62)

làm lại.có gì đâu

tranconghd89

bao giờ xong vậy bác, em up bản v2 của bác trước, xong lại chơi tiếp v3.hjhj. thấy thương em 5233 của mình quá, thay áo liên tục,hjhjhj

rastar

Banned
Anh ngviethoa cho em hỏi sao mà rompatcher được như vầy, nó có thay đổi gì so với 2 cái ban đầu không?

hongthuy92

Member
bác chủ thớt đang offline.có lẽ mấy hôm nay liên tục up nên mệt hehe.ko biết lúc nào mới có hàng đây

leenoo

hình như bản này hơi chậm cái garely chậm quá vuốt ảnh mai mới hiện ra! còn nhiều bất cập mong sao các pro chung tay 1 bản ngon lanh thi hay quá!

chơi racing thunder thỉnh thoảng giật mà khởi động chạy ngầm cả đồng hồ danh bạ log lâu và tốn ram!

em chỉ góp ý thôi nhé thanks còn kịp hehe!

shirooo

Anh ngviethoa cho em hỏi sao mà rompatcher được như vầy, nó có thay đổi gì so với 2 cái ban đầu không?

chẳng hiểu bạn hỏi gì luôn đó, được như vầy là như nào :( còn 2 cái ban đầu là cái gì :O

ghetlamminh

nó mặc định là chụp tự động rùi.bạn chuyển wa chế độ khác xem .dùng tốt mà.đừng double lên 1 chế đọ là dc.:D

có thể là ngay hôm nay.
nghỉ ngơi tí rùi làm tiếp.test rùi báo anh em ngay.

Sao của máy của tôi vẫn bị lỗi khi đổi chế độ chụp khác nhỉ...

ngviethoa

nó dc auto rùi nên thế.hi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 30 minutes:

đang tìm cách thêm cái hiện lỷic cho anh em chơi thử. :p

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
đúng rồi lần trước em cũng có tải một bản của anhduythanh cũng có nhiều path như vầy. Nhưng cài lại bản này thì mất tiêu hết, chỉ còn mỗi open4all với intallsever.

ngviethoa

đúng rồi lần trước em cũng có tải một bản của anhduythanh cũng có nhiều path như vầy. Nhưng cài lại bản này thì mất tiêu hết, chỉ còn mỗi open4all với intallsever.

bản này của mình có chứac năng auto copy patch mà bạn.flash xong là tự có tự chạy luôn