• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

tranconghd89

đang sử dụng bản v2 của bác, thấy rất ổn, nhưng từ điển vẫn chưa phát âm được. hihix. dang mong bản v3 của bác để e test xem tn

ngviethoa

đang sử dụng bản v2 của bác, thấy rất ổn, nhưng từ điển vẫn chưa phát âm được. hihix. dang mong bản v3 của bác để e test xem tn

do cook nên từ điển ko phát âm dc.bản V3 sẽ ko cook nó vào nữa.tự down về cài dzo thôi mới phát âm dc.hì.tốn 500kb rùi.mình ko dùng nghe mấy nên cook vào cho đỡ mệt.
khó cook cái musícplayer mới wa.kiểu này cung cấp file cái ổ C cho anh em thôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 52 minutes:

cái ko phát âm dc có lẽ từ bản gốc ra.test rùi cũng ko nghe dc.chịu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

ban v3 nhac nge ngon ty nua thj tuyet.thanks bac

đã cook codec 5800 vào rùi.nghe nhạc to hơn.chât lượng hơn 1 tí.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

cook và fixx lỗi hoài bù cả đầu.có ai thick bản cook cho 21.9.4 5233 ko.làm phát cho vui.

Chỉnh sửa cuối:

manh056

pac co thể chỉnh lại font của web rõ tí dc hok.bản v2 chữ khó đọc wa.

mà chừng nào ra bản v3 thế bạn

lehoanzxc

huhu, bạn ơi, minh muốn cài cái shazam phần mềm nhận dạng bài hát ấy, nhưng no' bảo là phần cài đặt này đã có sẵn, ko cài dc, phải làm sao đây ta

i34_i3y_vjp

Bác ơi có thể cho em cái ngôn ngữ việt+menu4*4(nếu có thì cho no vào file nào) mà bác cook vào fw ko. E dang muốn làm một bản thật đơn giản để dùng.

leenoo

anh oi em thấy nên bỏ cái đồng hồ vs log lúc khởi động thì hơn chả để làm gì cả!

so13mayman62

đã cook codec 5800 vào rùi.nghe nhạc to hơn.chât lượng hơn 1 tí.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

cook và fixx lỗi hoài bù cả đầu.có ai thick bản cook cho 21.9.4 5233 ko.làm phát cho vui.

có phải bản mới nhất hổng vậy ngviethoa=D> 21.9.104\-/ nhưng mà có 1 lỗi làm tớ phát bực đó là fonts chữ có thay cũng bị mất phần đầu trên do cách căn fonts cho mỗi tiếng Trung hay sao í.lên luôn nào ^^ ngviethoa

nashero

bạn có thể tăng thời gian pin ko mình test thử bằng fw gốc thấy thời gian bị giảm 0.5 lần bạn ơi

buihoa88

cài theme khác ko được phải ko các bạn ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

Sao mình vào GPRS ko được , bày mình với ức chế quá

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

cài theme khác ko được phải ko các bạn ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

Sao mình vào GPRS ko được , bày mình với ức chế quá

sao lại ko cài theme khác dc.vô tư mà.còn GPRS máy tự nhận cấu hình còn gì.SIM dki gprs chưa?

ngviethoa

Trời ơi, đến bây giờ mới nghe được câu hay nhất trong ngày hôm nay, rất mong đợi V3 của bác .=D>

ko có gì hot đâu.ngoài bật hiệu ứng luôn khi khởi động.giảm sáng min.audio codec 5800( định làm cái music player mới mà khó cook wa).
thêm tùy chọn trong cài đạt cảm biến.
nói thật bản V2 gần full mất rùi.mọi người nên tự khắc phục lỗi con con nhé.trong các bản cook thì bản của mình nhanh và ổn nhất rùi.

vài theme của N97

lần này cho camera nét căng luôn.nhưng khi chụp phải giữ tay ko rung nhiều nhé.nét rùi thì đừng có chê hơi lắc đso nhé.
chỉ dc 1 trong 2 thôi.

nốt bản này rùi chờ thêm tin tức mới.cho con 5233 nghỉ ngơi iits bữa.
sắp thi rùi/ôn tí đã/
kì này mà tháp sang năm thất nghiệp. :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sẽ ko tắt chế độ chạy ngầm của danh bạ.đòng hồ.nhật kí.lịch vì nó sẽ khởi động theo.
nếu muốn tắt bạn nên dùng jbaktaskman đặt thuộc tính tắt khi khởi động và tắt khi thoát ra.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

hiệu ứng bật luôn khi boot làn đầu nên có chậm 1 tí thì tắt nó di nếu ko thik chứ đừng kêu ca là bản CFW của mình chậm nhé. :D

Chỉnh sửa cuối:

hongthuy92

Member
Dang on bang dien thoai.he2.ngay mai sag quan net flash luon.ma ban v2 cua bac danh ba khong chay ngam luc khoi dong a.