• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

huuhoang179

em cài bản này, xong cài lại bản thanh tùng 05, giờ máy die, bật nguồn vẫn rung, jaf lại bản mới nhất trên navi vẫn ko được, giờ phải làm sao?

chetlahet

có ai giúp e với.sau khi flash vài lần,cái loa trong bị chập chờn,gọi đi,gọi tới nói cũng không nghe chỉ nghe khi bật loa ngoài.

ganang1234

em cài bản này, xong cài lại bản thanh tùng 05, giờ máy die, bật nguồn vẫn rung, jaf lại bản mới nhất trên navi vẫn ko được, giờ phải làm sao?
bạn down lại core với rofs2 mới nhất jaf lại xem
có ai giúp e với.sau khi flash vài lần,cái loa trong bị chập chờn,gọi đi,gọi tới nói cũng không nghe chỉ nghe khi bật loa ngoài.
cái đó do máy bạn rồi,ra quán bảo nó kiểm tra cho,cung lắm là thay loa mới thôi^^

foreverthuy

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày

Cho vào rofs2 rồi jaf lại chứ k chép vào C nha.
Có ai cho mình hỏi tên mod pin và âm thanh hifi tên là gì không? mình định bung ra để ném vào bản đang dùng mà không biết tên của nó. MỌi người giúp nhé. NGhe 2 mod này thèm quá

chjnlee

cho mình hỏi

Anh em cho mình hỏi sao mình kéo file rof2 và core sang JAF k đc nhỉ

rua1004

mình bị lỗi bluetooth

bạn bỏ 2 file đó ra desktop chưa?

radium ơi, mình muốn chuyển phím chọn phải thành menu làm thế nào nhỉ? mà hình như hộp thư của bạn đầy rồi nên mình ko inbox được
không hiểu sao máy mình dính lỗi bluetooth, không bật được, fix như nào nhỉ??

Radium

Moderator
radium ơi, mình muốn chuyển phím chọn phải thành menu làm thế nào nhỉ? mà hình như hộp thư của bạn đầy rồi nên mình ko inbox được
không hiểu sao máy mình dính lỗi bluetooth, không bật được, fix như nào nhỉ??

bạn sửa dòng 0x102C string localapp "..." trong dấu ngoặc kép sửa thành 101f4cd2 là được

ronglua95c

Mấy bác cho em hỏj cfw nào tốt nhất cho x6 vậy.... Giúp dùm em cái tạj vì nhiều bản wá nên khôg bk xàj bản nào.... Mà bản nào kủg đẹp hết....

Radium

Moderator
Mấy bác cho em hỏj cfw nào tốt nhất cho x6 vậy.... Giúp dùm em cái tạj vì nhiều bản wá nên khôg bk xàj bản nào.... Mà bản nào kủg đẹp hết....

xài bản này đi bạn.