• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

xdragon

Ổ C 98Mb

đi ngủ mai chơi tiếp
Ôi thích quá! Em ngưỡng mộ quá! Sẽ chờ đọi từng phút từng giây!

manhtu

Có chút lỗi là khi chọn ngôn ngữ viết tiếng Việt thì ko mở đc chế độ nhập tiên đoán và viết chữ viết tay bị lỗi

Hchien2009

bác cook tích hợp luôn bản path AIO 6.0 luôn đi, mình thử cài bản path đó thấy cũng ngon lắm đó

ok_never

Có chút lỗi là khi chọn ngôn ngữ viết tiếng Việt thì ko mở đc chế độ nhập tiên đoán và viết chữ viết tay bị lỗi

Mấy cái lỗi đó chắc cũng nhỏ thôi hả bác? Ủa mà bác đang cook bản c6 hay bản nào vật bác?
Pro thật, lên tới 98mb ah??
Ủa c5-03 giờ chỉ có 450mhz thôi sao? ông nokia đâu rồi, giải quyết vụ này đi chứ ^^'

Hchien2009

Mấy cái lỗi đó chắc cũng nhỏ thôi hả bác? Ủa mà bác đang cook bản c6 hay bản nào vật bác?
Pro thật, lên tới 98mb ah??
Ủa c5-03 giờ chỉ có 450mhz thôi sao? ông nokia đâu rồi, giải quyết vụ này đi chứ ^^'

Chính xác là vậy đó, mình mua xong về kiểm tra thấy không giống nên đem ra hỏi TGDD, nó hiện 3ngày sau trả lời do phải hỏi bên Nokia nữa sau bao ngày mong đợi cuối cùng thì em bán hàng ở TGDD trả lời do sơ suất kỹ thuật nên nokia đều chỉnh lại và cười trừ kakakaaaaaaaaaaaaaa

ok_never

Chính xác là vậy đó, mình mua xong về kiểm tra thấy không giống nên đem ra hỏi TGDD, nó hiện 3ngày sau trả lời do phải hỏi bên Nokia nữa sau bao ngày mong đợi cuối cùng thì em bán hàng ở TGDD trả lời do sơ suất kỹ thuật nên nokia đều chỉnh lại và cười trừ kakakaaaaaaaaaaaaaa

Sao Nokia làm ăn ác thế? Thành ra con c5-03 giờ xử lý chỉ ngang mấy con khác thôi sao?
Bác manhtu tới đâu rồi bác? THành công chưa vậy bác? a e hồi hộp quá

wangsang1104

làm ăn như shjt tưởng em c5-03 an ủi đc cái vi xử lý ai dè cũng ngang ngang với các máy v5

manhtu

vẫn là bản cũ thôi chỉ mod tăng dung lượng ổ C
sau khi tìm hiểu flash đi flash lại thì đã tìm ra nguyên nhân gây lỗi ở chế độ chữ viết tay và không bật được chế độ nhập tiên đoán khi chọn ngôn ngữ viết tiếng Việt là do cái plugins Âm lịch
nhưng do ko mấy khi dùng viết tay nên mình vẫn để plugins âm lịch vì nó tiện hơn:D

wangsang1104

vẫn là bản cũ thôi chỉ mod tăng dung lượng ổ C
sau khi tìm hiểu flash đi flash lại thì đã tìm ra nguyên nhân gây lỗi ở chế độ chữ viết tay và không bật được chế độ nhập tiên đoán khi chọn ngôn ngữ viết tiếng Việt là do cái plugins Âm lịch
nhưng do ko mấy khi dùng viết tay nên mình vẫn để plugins âm lịch vì nó tiện hơn:D

vậy c6 là k đc hả bác, bác mod thêm cải thiện cpu với icon 4x4, mà hình khởi động khác với cái hiệu ứng chủ đề k bác nếu đc thì em cảm ơn nhiều

dekisugi17

Sao Nokia làm ăn ác thế? Thành ra con c5-03 giờ xử lý chỉ ngang mấy con khác thôi sao?
Bác manhtu tới đâu rồi bác? THành công chưa vậy bác? a e hồi hộp quá

Bạn thử phần mềm PhonetInfo test xem sao!!! Phiên bản đã sign bởi Nokia!!!
Vào đây xem và download
Em đã test trên con C5-03 của em:
.......
CPU type: ARM core
CPU architecture: ARM11
CPU ABI type: ARMI
CPU speed: 600MHz
System startup reason: Cold reset
.......

wangsang1104

Bạn thử phần mềm PhonetInfo test xem sao!!! Phiên bản đã sign bởi Nokia!!!
Vào đây xem và download
Em đã test trên con C5-03 của em:
.......
CPU type: ARM core
CPU architecture: ARM11
CPU ABI type: ARMI
CPU speed: 600MHz
System startup reason: Cold reset
.......

k biết làm sao với cái hãng nokia này mình dùng pm này cũng thấy giống bạn

wangsang1104

nếu như có ai muốn sao chép bản các bản cook cho c5-03 thì làm ơn ghi rõ nguồn là bác manhtu 4rum pdaviet nhé nghe nói có bác nào đó đi dạo các 4rum kiếm các bản cook đem về kinh doanh đấy

dekisugi17

k biết làm sao với cái hãng nokia này mình dùng pm này cũng thấy giống bạn

Mình thấy nhiều trang nc ngoài cũng vẫn để là 600MHZ. Hum bữa mình mua bên tgdd nóa cũng báo là cóa 450MHZ àh. Mà bên đóa cũng ba xạo lắm nên mình cũng hok tin. Nói C5-03 hok kết nối dc TV gì đóa. Nhưng thật ra là kết nối dc nhé!!!