• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

114mb là bản c6 hả bác hay là bác làm lại bả mớii bác cố lên nha

114Mb ổ C thì phải xóa bớt 1 vài phần mềm ko mấy khi dùng đến
phiên bản vẫn thế này thôi, ko cook được C6 đâu

nampro22

đã up xong FW nhưng mà mình muốn có cái danh bạ ở chỗ màn hình ngoài. CÁi mà cài được ảnh thu nhỏ ý. Làm thế nào để có cái ấy. Hjx nhìn cái ấy hay hơn

Cảm ứng mượt mà hơn nhưng mà cảm giác máy lúc chuyển từ camera ra home hơi lag hơn. Lỗi k xài được chữ viết tay. Camera của bản này sao ý. Cái thanh điều chỉnh bên cạnh nó cứ hiện ra hoài che mất 1 phần lúc trước auto ẩn đi mà.

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

đã up xong FW nhưng mà mình muốn có cái danh bạ ở chỗ màn hình ngoài. CÁi mà cài được ảnh thu nhỏ ý. Làm thế nào để có cái ấy. Hjx nhìn cái ấy hay hơn

Mà sao up xong nó cài đặt cái gì mà lâu quá trời.
cái đó là hs thanh danh bạ ngốn ram nhiều lắm thường để hs khác cho đỡ tốn ram

thangku1989

wangsang ơi sao mình không tìm thấy tên máy trong phoenix vậy? có phải minh dùng phiên bản thấp nên không có tên máy không
P/S: đang dùng điện thoại nên không cài đặt thử phiên bản cao hơn được :D

wangsang1104

wangsang ơi sao mình không tìm thấy tên máy trong phoenix vậy? có phải minh dùng phiên bản thấp nên không có tên máy không
P/S: đang dùng điện thoại nên không cài đặt thử phiên bản cao hơn được :D
phiên bản thì mình k biết nhưng mình flash bằng phoenix chả bao h thấy hiện tên c5-03 vì tháo pin ra rồi mới flash mà

nampro22

wangsang1104 cho mình hỏi lun là khi cài game, ứng dụng vào thẻ nhớ thỳ nó lưu ở thư mục nào. lúc up FW xong thỳ mấy cái ứng dụng với game cũ hình như vẫn trong thẻ nhớ mà nó k hiển thị trong phần ứng dụng đã cài đặt. Bây h muốn xóa thỳ làm ntn vậy

wangsang1104

wangsang1104 cho mình hỏi lun là khi cài game, ứng dụng vào thẻ nhớ thỳ nó lưu ở thư mục nào. lúc up FW xong thỳ mấy cái ứng dụng với game cũ hình như vẫn trong thẻ nhớ mà nó k hiển thị trong phần ứng dụng đã cài đặt. Bây h muốn xóa thỳ làm ntn vậy
hình như nó chia ra nhiều phần để lưu nơi này 1 ít chỗ kia 1 ít k biết đâu mà lần tốt nhất trước khi bạn flash thì bạn format lại dt hoặc xoá hết các pm đó đi k thì format lại thẻ bạn dùng pm unstallking xoá cho nhanh