• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

wangsang1104

Samsung widget ko bị lỗi phím tắt nhưng ko bik là do máy mình hay bản của nó bị lỗi sao mình chỉ thấy phím tắt thôi còn lại màn hình trắng hết nên ko bik icon có rõ ko mà thấy nó chụp hình cái hs icon sao nét thế nhỉ :| .
cái ss widget thì giống của bác manhtu thôi mình test rồi bạn phải thêm cái gadget vào ổ E thì nó mới có cái ss widget

wangsang1104

bác làm cái menu 2x6 như thế này đc k nhỉ

anhsequayve8x

bác manhtu ơi bác có thể làm cho menu rộng như fw of bọn philip ko?? nếu có thể thì làm nhe bác thấy cái dò hay lắm a'

wangsang1104

cái menu mở rộng bác làm đc k em thích cái ấy lắm bản của bọn philip em thấy giống như 2 chạm ấy

Binkutebin

fw mới bác xóa đi FontRouterMan cho tiện! Nhiều lúc cài phần mền QT vào chạy thì bị restall
BÁC ADD LUÔN FONT N8 FULL KÍ T ĐẶT BIỆT VÀ TIẾNG TRUNG ! LÀ OK. HJ

manhtu

CẬP NHẬT BẢN MỚI TẠI BÀI 1.
ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG.

manhtu

Sáng up đc 50% thì lỗi mạng, trưa uống rượu nên chiều tối mới up đc
ae test xem sao nhé, đọc kỹ rồi làm nhé

wangsang1104

Sáng up đc 50% thì lỗi mạng, trưa uống rượu nên chiều tối mới up đc
ae test xem sao nhé, đọc kỹ rồi làm nhé
bác xoá cái fontrouter chưa vậy ae thanks nóng bác manhtu đê rofs2 có chỉnh sửa gì đc k bác

manhtu

bác xoá cái fontrouter chưa vậy ae thanks nóng bác manhtu đê rofs2 có chỉnh sửa gì đc k bác

đã xóa, bạn nào muốn dùng font ngoài thì cài vào nhé
xem hd flash đi bạn, kô co rofs2 đâu
dung lượng free là 1.28Mb