• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

bongna155

cho mình hỏi cài cái này thế nào ko hướng dẫn mình tận tình 1 chút nhé, và cook, flash là gì mình mù công nghệ và cái này cần hack hok mình nag cấp phần mềm v20 rùi

Hchien2009

mình chỉ giữ lại cái effects thôi
ss widget, mở khóa // thì có bạn thích, có bạn kô

Bỏ hiệu ứng luôn cũng được nhưng bác để lại ss widget đi cái đó mới lạ hơn so với các bản cook khác đấy

dekisugi17

Hjx chín người mười ý

Tội nghiệp bác mantu quá nhỉ?? ^^. Ai cũng dc góp ý mừ, chủ yếu là bác mantu làm kìa!! ^^. Giống như nấu ăn phải theo khẩu vị của người nấu ăn!! ^^ (Liên tưởng đúng hok ta!! ^^)

Binkutebin

Mọi người chỉ muốn góp ý để bác manhtu hoàn thiện fw của bác! Để sau khi xong bác share cho mọi người dùng! Có khi nhiều lúc các diễn đàn bên nước ngoài cũng ghé thăm!
Em xin góp ý với bác!
Đối với samsung wgt thì bác xóa đi mấy cái em khoanh tròn thì nhìn đẹp hơn!

Nếu có thể bác edis thêm chức năng kéo ứng dụng từ menu ra mhchủ thì hay qúa !
thank bác nhiều..!? ^^

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

Bác mới bác giữ nguyên cái chyển đổi mở khóa ss widget nhé thêm cái effects nữa như thế là cơ bản nhất

manhtu

Do HS Tsunami, Vodafone, Orange, SS widget gây lỗi với Fullpage, Navigation nên mình muốn bỏ đi để kô gây lỗ cho nhau.
Bỏ mấy thứ như trong hình thì mình ko rõ về file swf cho lắm.
effects chỉ để lại cái sấm chớp, tuyết.
Do full apps nên sẽ kô đủ dung lượng để thêm các cái khác vào.

wangsang1104

Do HS Tsunami, Vodafone, Orange, SS widget gây lỗi với Fullpage, Navigation nên mình muốn bỏ đi để kô gây lỗ cho nhau.
Bỏ mấy thứ như trong hình thì mình ko rõ về file swf cho lắm.
effects chỉ để lại cái sấm chớp, tuyết.
Do full apps nên sẽ kô đủ dung lượng để thêm các cái khác vào.

em thấy bác nên bỏ 2 cái hs gây lỗi đi thì hơn

dekisugi17

ý bạn là bỏ 2 cái hs Fullpage, Navigation đi ah
bản này sẽ dùng Core, UDA thôi kô dùng rofs2 nữa

Em thấy 2 cái HS Fullpage, Navigation noá nhẹ và dễ dùng ấy chứ, bỏ đi thì tiếc lắm!!!

P/s: Bác mantu có file .sis 2 HS đoá hok? Choa em xin ii!! . Nếu lỡ sau này bác mantu bỏ thì em còn cài vô thẻ nhớ xài nữa chứ!!!

manhtu

Em thấy 2 cái HS Fullpage, Navigation noá nhẹ và dễ dùng ấy chứ, bỏ đi thì tiếc lắm!!!

P/s: Bác mantu có file .sis 2 HS đoá hok? Choa em xin ii!! . Nếu lỡ sau này bác mantu bỏ thì em còn cài vô thẻ nhớ xài nữa chứ!!!

mình nghĩ file để file sis cài vào C có thể sẽ kô chạy đc
mình sẽ để tất cả vào, bạn nào dùng mà bị lỗi cái Fullpage, Navigation thì làm phát *#7780# là lại xong

wangsang1104

ý bạn là bỏ 2 cái hs Fullpage, Navigation đi ah
bản này sẽ dùng Core, UDA thôi kô dùng rofs2 nữa
vậy bản mới giống nguyên bản cũ mà full apps thôi hả bác à tiện thể ai bị lỗi shotgun lúc trước mình mới test lại chơi ok

Binkutebin

Đợi hết bão chắc cũng hơi lâu ah! Nghe nói sấp có bão số 6 đổ bộ vào S.