• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

anhsequayve8x

vậy chừng nào bác sẽ cho ra lò bản mới vậy! bác có thể cải thiện ram thêm nữa được không e xem một số film vẫn còn bị giựt hìh hjhj! sớm ra bản mới nhe bác!

manhtu

vậy chừng nào bác sẽ cho ra lò bản mới vậy! bác có thể cải thiện ram thêm nữa được không e xem một số film vẫn còn bị giựt hìh hjhj! sớm ra bản mới nhe bác!

giật là do thông số video thôi
mình xem onl qua wifi còn kô giật nữa là

Loveanhia

Bác Manhtu ơi, bác hướng dẫn cho mình Flash bằng Phoenix được không vậy bác ?????? Em chỉ biết Flash bằng JAF, chứ Phoenix em chưa xài, tìm trong Forum không thấy có hướng dẫn nên em mới hỏi bác :D. Bác giúp em nhé ^^!

manhtu

Bác Manhtu ơi, bác hướng dẫn cho mình Flash bằng Phoenix được không vậy bác ?????? Em chỉ biết Flash bằng JAF, chứ Phoenix em chưa xài, tìm trong Forum không thấy có hướng dẫn nên em mới hỏi bác :D. Bác giúp em nhé ^^!

trên forum có hướng dẫn rồi đấy bạn ah
chịu khó tìm là ra ngay thôi

Letuonghuy

Bác manhtu test file mod thế nào rồi, có gì khác ko hay mod cpu lên 1000 chỉ là fake, ,à còn file menu s^3 nữa có gì khác ko hả bác. Mong bác sớm ra mod mới =D>

wangsang1104

à mình mới sửa đc cái rofs xoá cái fontrouter, đổi font khác nhìn good hơn, thay cái menu cricle có ai muốn k mình up trong thời gian chờ đợi bản cook mới của bro manhtu

Vuchungnd

à mình mới sửa đc cái rofs xoá cái fontrouter, đổi font khác nhìn good hơn, thay cái menu cricle có ai muốn k mình up trong thời gian chờ đợi bản cook mới của bro manhtu
Bác up lên luôn cho anh em tham khảo
Tiện bác cho anh em thêm ít píc của sản phẩm nhé

anhsequayve8x

tình trạng là hôm qua ra quán cf wifi rồi lên youtube xem cilp là bị out hoài luôn hông bít có bác nào bị như e hok

manhtu

Bác manhtu test file mod thế nào rồi, có gì khác ko hay mod cpu lên 1000 chỉ là fake, ,à còn file menu s^3 nữa có gì khác ko hả bác. Mong bác sớm ra mod mới =D>
mình nghĩ là hàng fake vì dùng thấy vẫn bình thướng
cái menu thì nó mở rộng hơn bình thường, bạn để ý cột sóng và cột pin sẽ thấy
tình trạng là hôm qua ra quán cf wifi rồi lên youtube xem cilp là bị out hoài luôn hông bít có bác nào bị như e hok
mình vẫn xem youtube bình thường, wifi chạy ngon lành

wangsang1104

up chắc chiều mai mình mới up h mới có mấy cái hình thôi đc à bác manhtu sắp ra bản mới à nóng lòng quá
830ba562547191d22e74daaa00724cfd_35704207.superscreenshot0001.jpg

Chỉnh sửa cuối:

truongson20689

đang test lại cái ứng dụng Cập nhật PM, vào thì toàn bị out

bản mới bác xoa FrontRouter đi. để chủ đề màn hình chủ samsung widge; để kiểu mơ khoá ấn nút mở khoá là được không cần chạm hay trượt màn hình;dể kiểu nhán tin mà sau khi nhán tin xong ấn xong ở giữa chú không phải ở phía trên bên trái màn hinh là tuyêt vời nhất cả ơn bac manhtu nhiều khi nào thi cho ra mắt bản mới vậy bác

Binkutebin

Chừng nào bác manhtu cho ra fw ver3 vậy? Mấy hổm rày chờ nóng ruột quá đi mất!

dekisugi17

Chừng nào ra ver3 dzậy bác mantu!! Bản mới cóa gì new hok? ;;);;).

Điện thoại em bị lỗi nữa rồi, hok hiểu mấy cái ứng dụng clean nóa xóa sao mà h dzô rompatcher hok dc, kết nối với PC, cài ứng dụng thì báo "Đã có vấn đề với việc cài đặt tập tin. Mã lỗi: 300". Em bị cái nì là lần thứ 4 rồi. Hùi đóa xài Python cài X-clean bật rompatcher lên patchforall rồi clean, là nóa bị liền lun!!!

Bi h đợi bản v3 của bác mantu rồi up lun, khỏi fix!! ;;);;)

manhtu

bản này sẽ bỏ các HS đi chỉ để lại 5 cái
full apps gần như mặc định