• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

bom1973

cứ tảj về jaf là xong.mình làm máy trắng máy đen đều như vay

M tải về flash 0k r0y. Nhưng zô phần web với các ứng dụng có truy cập mạng thì bị văng ra ngay. Khó hiểu wa. Có ai bị như mình thì giúp m với. Hjx

banhmj

trước mình từng bị với fw khác r, khuyên bạn nên flash lại lần nữa, xóa hết private,sys,bin,system nhé.

bom1973

trước mình từng bị với fw khác r, khuyên bạn nên flash lại lần nữa, xóa hết private,sys,bin,system nhé.

Dúng r0y. Mình chưa xóa mấy thư mục đó. Nhưng chúng là thư mục hệ thốg mà. Kết nối với pc ở ổ đĩa chung thi nó bắt chèn ổ e. Kòn c đâu có đọc đâu. Có fải dùg pc suite cua nokia đê xóa các thư mục hệ thong dó ko? Pro nào biết xóa mấy kái thư muc prvate, sys, bin.. Ntn ko? Giúp e tí

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Ai biết duythanh ở đâu ko.tớ cũg sắp thj t0t ngjep r0j.mà bây gjờ mog bản n97 quá..gjền test

Ko phải là ko muốn làm hay chưa làm.
Đã làm rất nhiều ngày đêm nhưng vẫn chưa sửa đc lỗi chụp phím cứng camera. Chả hiểu tại sao nữa, bao giờ fix dc thì mới cho ra mắt, mình ko thích ra mắt bản nào có lỗi, nhất là những lỗi quan trọng như vậy. Chắc các bạn cũng nghĩ vậy chứ. => tạm thời cứ phát triển bản lai, nếu bản n97mini full mình tìm ra cách sửa lỗi thì tự nhiên sẽ post lên cho mọi ng thôi.

Dúng r0y. Mình chưa xóa mấy thư mục đó. Nhưng chúng là thư mục hệ thốg mà. Kết nối với pc ở ổ đĩa chung thi nó bắt chèn ổ e. Kòn c đâu có đọc đâu. Có fải dùg pc suite cua nokia đê xóa các thư mục hệ thong dó ko? Pro nào biết xóa mấy kái thư muc prvate, sys, bin.. Ntn ko? Giúp e tí
Kết nối ở chế độ ổ đĩa chung để xóa các thư mục đó ở ổ E. Ổ C cũng như ổ E đều có thư mục hệ thống nhưng ổ C sẽ tự động bị xóa khi flash, còn E thì phải xóa trc'.

wimax16vnn

Ko phải là ko muốn làm hay chưa làm.
Đã làm rất nhiều ngày đêm nhưng vẫn chưa sửa đc lỗi chụp phím cứng camera. Chả hiểu tại sao nữa, bao giờ fix dc thì mới cho ra mắt, mình ko thích ra mắt bản nào có lỗi, nhất là những lỗi quan trọng như vậy. Chắc các bạn cũng nghĩ vậy chứ. => tạm thời cứ phát triển bản lai, nếu bản n97mini full mình tìm ra cách sửa lỗi thì tự nhiên sẽ post lên cho mọi ng thôi.
.

Bản N97mn cho 5230 mình build ko có dính lỗi fím cứng camera , thử đem toàn bô file liên quan đến camera của bản cho 5230 wa 5233 thử xem

thangku1989

ai cho mình hỏi fash kieu này có cần phải tắt nguồn máy xong bật bấm nên không?

bom1973

Bác dt uj. E flash mà ko có thẻ nhớ. Thẻ mất r0y. Thế thì cần j fải xóa cái đó chứ. E flash x0g ok hết 0y. Nhưng z0 web voi mấy ưg dụg truy cập mạg thì bị văng ra. Ko thể nào zô đc. Máy e la 5233 black. Help!!

thangku1989

NguyenDuyThanh mình có ý kiến phiên bản này nói chung là được nhưng tốc độ quay màn hình hơi chậm. Với lại hiệu ứng lật trang ra vào meunu không đc đẹp lắm nhưng nói chung cũng thanks vì đã có đóng góp lớn

0978020586 cho minh hỏi sao giờ mình cài đặt phần mềm nó toàn báo tệp tin lỗi là sao đã app ở rompatcher nhưng vẫn không cài đặt đc

socloc20

NguyenDuyThanh mình có ý kiến phiên bản này nói chung là được nhưng tốc độ quay màn hình hơi chậm. Với lại hiệu ứng lật trang ra vào meunu không đc đẹp lắm nhưng nói chung cũng thanks vì đã có đóng góp lớn

0978020586 cho minh hỏi sao giờ mình cài đặt phần mềm nó toàn báo tệp tin lỗi là sao đã app ở rompatcher nhưng vẫn không cài đặt đc
hiệu ứng lật trang càng đẹp thì càng nặng và càng ăn ram, nếu bạn thích bạn tự add vào cũng được mà

akhoa9955

Thế là chưa ai bị như mìh hết a? Vui nhỉ. T đọc bên omia hd của samsung thấy kêu lỗi này wá trời.

vui cái jề, bản này đã mod chuyển cache sang E mà bạn ko dám mua cái thẻ gắn vào thì hỏi sao vào onl ko bị văng?

bom1973

vui cái jề, bản này đã mod chuyển cache sang E mà bạn ko dám mua cái thẻ gắn vào thì hỏi sao vào onl ko bị văng?

Uh đúng rùi. Wên mất. Thank pro kái. Tại mất thẻ mòa máu wá ra chơi lun. Hjhj. Nhưg bây jờ cứ flash. Pữa sau mua thẻ pỏ zô thì cần flash lại ko? Hay chỉ cần lắp zô là ok pro?

tc89

Mọi người cho mình hỏi. Khi mình bật hiệu ứng, chạy một ứng dụng nào đó khi bắt đầu nhấn vào ứng dụng nó có biểu tượng VÒng Tròn chạy ( giống như khi m thực hiện đổi Theme ý ah). Bây giờ m muốn xóa bỏ nó thì xóa cái gì trong Rofs2 vậy ah? Thanks!

0978020586

Mọi người cho mình hỏi. Khi mình bật hiệu ứng, chạy một ứng dụng nào đó khi bắt đầu nhấn vào ứng dụng nó có biểu tượng VÒng Tròn chạy ( giống như khi m thực hiện đổi Theme ý ah). Bây giờ m muốn xóa bỏ nó thì xóa cái gì trong Rofs2 vậy ah? Thanks!

thì bạn xóa bỏ Effect đi thì nó ko bị vòng tròn nữa

Status
Không mở trả lời sau này.