• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

không biết có ai bị như mình không...?
mình chụp ảnh rồi xóa luôn nhưng khi vào phần hình ảnh thấy vẫn còn
xóa trong đấy thì ghi lỗi hệ thống
dùng x clear vs reset máy vẫn không mất
mình *#7370# pas 123456 mặc định thì bảo sai pass???
chụp toàn ảnh nóng giờ k xóa được ức chế quá~X(

thử pass là 12345 xem!

manh056

ảnh ko xóa đc thì mình bị từ mấy bản trứơc rồi.do mình ko xài đó nhjều nên cũnh ko để ý mấy còn pas thj chiu.mà Dt bảo cuối tuần ra bản n97 mini ma sao ko thấy ta?

nhoxjnhzai

Đếy là do lỗi camera hiện đag dùng!sau khi flash một hai lần chụp đầu vẫn bị.Lần sau chừa chụp ảnh nóng nhé

datcoi83

Cái lỗi này mình cũng bị y chang bạn. Đang sống chung với nó :D

anhtrung1991

cái này tớ cũng bị....cái lỗi này còn bị từ những bản trước...nếu muốn ko bị thế thì chụp xong đừng có xóa ảnh luôn...vào hẳn trình xem ảnh rùi xóa là ko bị..;;)

socloc20

Mở camera => tuỳ chọn => cài đặt => chọn ổ lưu trữ là E. Xong! Hết lỗi đó
làm cái đó từ lâu rồi, ko làm sao nó lưu ảnh trong thẻ được, nhưng vẫn bị thôi, mặc dù mình bị rất ít

hoangphonghd

Sao mọi người bàn tán nhìu về vấn đề này thế nhỉ. Tui chưa gặp lỗi này bao giờ, chụp ngon xóa cũng nét :)

akhoa9955

làm cái đó từ lâu rồi, ko làm sao nó lưu ảnh trong thẻ được, nhưng vẫn bị thôi, mặc dù mình bị rất ít

minh noi la vao cai dat trong camera ban nhe, chu vao cai dat ung ung/camera thi ko dc dau. neu ko tin, ban nao dang bi test cach cua minh xem, chup 1 tam roi xoa ngay, xog vao Hjnh anh xem coi con ko. sr, dung dyhand nen ko bo dau dc, hjx Q_Q

Chỉnh sửa cuối:

thangcsdn

em mới học flas, a cho em hỏi la file Code v40 dùng để làm gì ah? Co fải là chép đè vào thư mục RM 588 với Rofs2 ko a! Thế khi flas mình có fải dùng navi đe down fw gốc củ no về ko a! Tk

vancho200589

vào phần thư mục âm nhạc chon options -> fresh library mình dùng tiếng anh.nhớ là nhạc để ở muc Music trong thẻ nhớ nha.

akhoa9955

ko cần navi nha pạn, down file core và Rofs2 theo loại máy của bạn trong topic này, tất cả là 7 file, bỏ vào RM-XXX mà flash thôi.

haichin

sao em flash xong rồi mà khi vào menu hay ở ngoài HS cái đèn phím giữa vẫn sáng các bác nhỉ. Có ai chỉ em cách tắt nó đi với. 2 phím xanh và phím đỏ thì tắt còn trơ ra cái phím trắng ở giữa nhìn không thích lắm :D

king_cfc

có hướng dẫn rùi mà :)
Tắt hoàn toàn đèn 3 phím cứng kể cả khi đang sử dụng (đèn phím trắng có thể tùy chỉnh tắt trong Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Tắt) - muốn bật đèn tất cả các phím thì đọc chú ý ở cuối bài.

Status
Không mở trả lời sau này.