• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

monkey_nami

Bác DT cho e hỏi cái log 365 ngày cuộc gọi chỉnh sửa như thế nào ah?thanks bác nhìu.

bunrieucua

Trong kiểm tra version ( *#0000#) làm cái mục Website kiểu gì thế Thanh ơi?
Chỉ mình với nào:D

Luu_Tan_Vu

DT cho hỏi sao mình sạc đầy pin mà k xài j hết chỉ được 1 ngày là hết .

NguyenDuyThanh

DT cho hỏi sao mình sạc đầy pin mà k xài j hết chỉ được 1 ngày là hết .

Cái này bạn có thể hỏi mọi người, mình thì dùng đc 3 ngày. Cái này cũng do nhiều ý chứ fw chỉ là 1 phần rất nhỏ thôi, quan trọng là: pin máy bạn ntn? (có bị chai ko, bị rơi hay va chạm gì chưa) Cách sử dụng pin đã đúng chưa? (ví dụ như sạc đủ 8 tiếng trong lần đầu, để gần cạn pin rồi mới sạc, sạc đầy chứ ko sạc nửa chừng, v..v...)

Luu_Tan_Vu

Cái này bạn có thể hỏi mọi người, mình thì dùng đc 3 ngày. Cái này cũng do nhiều ý chứ fw chỉ là 1 phần rất nhỏ thôi, quan trọng là: pin máy bạn ntn? (có bị chai ko, bị rơi hay va chạm gì chưa) Cách sử dụng pin đã đúng chưa? (ví dụ như sạc đủ 8 tiếng trong lần đầu, để gần cạn pin rồi mới sạc, sạc đầy chứ ko sạc nửa chừng, v..v...)

mọi thứ bạn nói mình làm đúng hết pin của mình còn tốt lúc xài fw gốc mình để hơn 1tuần.

NguyenDuyThanh

Dùng soft nào sửa vậy duythanh?

Có nhiều soft dùng đc như ResEdit, LzRSC, Hex Editor, ...

hơn 1 tuần cơ à, tức là bạn để chế độ chờ thế mãi hả, hay có xài nữa
Mình dùng pin vẫn khá tốt, nghe nhạc lướt web thường xuyên vẫn đc 2 ngày. Còn chưa thử ko dùng gì vì ngày nào cũng phải nghe nhạc, lên mạng đọc báo mới chịu đc :D

noknowanyone

mọi thứ bạn nói mình làm đúng hết pin của mình còn tốt lúc xài fw gốc mình để hơn 1tuần.

Không biết bạn có nói quá không chứ mình lúc mới mua máy để không ở chế độ chờ cũng chỉ được 4 ngày mà bạn để kỉu gì được 1 tuần.

J_Tuan

Có nhiều soft dùng đc như ResEdit, LzRSC, Hex Editor, ...

Mình dùng pin vẫn khá tốt, nghe nhạc lướt web thường xuyên vẫn đc 2 ngày. Còn chưa thử ko dùng gì vì ngày nào cũng phải nghe nhạc, lên mạng đọc báo mới chịu đc :D

mình có một dạo "đi ở ẩn", cứ vứt đt trong tủ, cũng dc khoảng 5 ngày hơn gì đó đấy ^^. Cái này còn tùy bạn chỉnh độ sáng, âm thanh, thời lượng cuộc gọi sử dụng nữa :D

manh056

oh.còn chứ.nay mai có cái mở khóa mới với cfw n97 nữa mà.mỗi ngày mỗi đổi mới mà bạn.

samiboy007

Không biết bạn có nói quá không chứ mình lúc mới mua máy để không ở chế độ chờ cũng chỉ được 4 ngày mà bạn để kỉu gì được 1 tuần.

èo.hết pin thì sạc,4ngày hay 5ngày có quan trọg j đâu.
Tắt máy 1tháng vẫn chưa hết pin đấy.kaka

duong_hvan

èo.hết pin thì sạc,4ngày hay 5ngày có quan trọg j đâu.
Tắt máy 1tháng vẫn chưa hết pin đấy.kaka

Oh yers!
May minh dung duoc 1day thoi 007 ah. Hi. Neu xem tivi mien phi cua mobifone thi chi duoc 1/12day(^2h^)
.kaka

tronghien207

duythanh oi cho minh hoi, sao minh lai ko add cai du bao thoi tiet hien thi tren man hinh dc ( minh dung 5233)
toan thay shotcut ah

Status
Không mở trả lời sau này.