• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

manh056

nản wa.mình vừa forma lại mà vẫn ko đc.bạn xem lại bản 5233 4x4 icon nhỏ thử.

NguyenDuyThanh

CFW của bạn tới thời điểm này..mình thấy là tương đối tốt \-/..có 1 vấn đề từ tất cả các bản của bạn là...ko xem dc ảnh động..cái nào xem đựoc thì load rất chậm... vào thằng ổ thì xem ok..bạn có thể sửa lỗi này đựoc không..cám ơn nhiều
Giới hạn file gif mình để load nhỏ. Nếu bạn muốn mod chế độ load ảnh chi tiết, đầy đủ thì mỗi lần mở ảnh gif hay ảnh cỡ lớn chắc bạn chờ mấy chục giây mới hiện lên đấy.

nản wa.mình vừa forma lại mà vẫn ko đc.bạn xem lại bản 5233 4x4 icon nhỏ thử.

Mình đang sử dụng bản đó nè, ko hề bị sao. Thử flash lại xem O.O

manh056

uh.đê mai flash lại nản.chăc lần này flash lần cuối ah.chứ gặp pa lỗi nản wa.

phantomtn

sao cái trinh nghe nhạc mặc định của mình chỉ thêm được 60 bài thôii nhỉ,added dc 60 songs thì nó không thêm được bài nào nữa ,để 10 phts sau vẫn vậy, mới lại cái nút điều chỉnh âm lượng cũng bị mất tác dụng,nhưng dùng ttpod thì vẫn bt. bạn nào biết thì chỉ mình với

anhtrung1991

làm j có. tui vẫn xem dc bình thường mè. n5233 4x4 big icon.........=))

cười cái gì.máy ông thì ngon rùi..máy tui xem dc nhưng chuyển động nó chậm, ... ông thử dow ảnh chuyển động thời gian dài mà xem..kiểu ảnh động như là 1 đoạn video ngắn ấy..xem thế nào..mà tui hỏi DT ,ko hỏi ông đâu..bực mình X-(

Giới hạn file gif mình để load nhỏ. Nếu bạn muốn mod chế độ load ảnh chi tiết, đầy đủ thì mỗi lần mở ảnh gif hay ảnh cỡ lớn chắc bạn chờ mấy chục giây mới hiện lên đấy.
mình muốn trình xem ảnh như FW gốc..bạn chỉ cho mình đựoc không ..ai lại xem ảnh động chậm không bằng con máy tàu :((

NguyenDuyThanh

Dạo này mệt quá, thức đêm hoài, nghỉ ngơi vài ngày đã. Có gì anh em nếu biết thì giải đáp thắc mắc của 1 số mem dùm mình nhá. Mình làm đâu xuể ^^ Thanks :X

Chỉnh sửa cuối:

manh056

bạn kiếm font nào ưng ý coppy làm 3 file và đổi tên giống 3 file đầu trong rofs2 rồi flash.và dùng phần mền Psiloc crystal chinese.nó sẽ hjện tiếng trung.

M4_Vu0ng_001

cười cái gì.máy ông thì ngon rùi..máy tui xem dc nhưng chuyển động nó chậm, ... ông thử dow ảnh chuyển động thời gian dài mà xem..kiểu ảnh động như là 1 đoạn video ngắn ấy..xem thế nào..mà tui hỏi DT ,ko hỏi ông đâu..bực mình X-(

mình muốn trình xem ảnh như FW gốc..bạn chỉ cho mình đựoc không ..ai lại xem ảnh động chậm không bằng con máy tàu :((

http://www.pdaviet.net/showthread.php?120793-LCG-PhotoBook-v2.01-PM-quản-lý-ảnh-Pro-3-3-2011
tải về dùng đi,xem nhanh như điện

junokun

ai giúp mình cách đổi hình nokia ovi khi khởi động thành chữ nokia như mặc định đc không?mình tìm trong diễn đàn mãi mà không thấy.thank nhiu!

chu_tuanpro

mình chưa flash bao giờ ,mình thấy cfw của duythanh hay quá nên muốn flash xem,nhưng mà mình thấy cái code của máy mình khác với cái code trong fw của duythanh,mà mình đọc trong bài hướng dẫn flash bảo là cái đó phải trùng mới được ,không biết mình máy mình có thể flash cfw này của duythanh được không vậy,mình đang dùng 5233

M4_Vu0ng_001

mình chưa flash bao giờ ,mình thấy cfw của duythanh hay quá nên muốn flash xem,nhưng mà mình thấy cái code của máy mình khác với cái code trong fw của duythanh,mà mình đọc trong bài hướng dẫn flash bảo là cái đó phải trùng mới được ,không biết mình máy mình có thể flash cfw này của duythanh được không vậy,mình đang dùng 5233

cứ RM-625 là đc,còn loại khác chắc là không được

huynhloi

dzMusicKey !!!!!!

:mad:)co ai biết hết cac phím cứng của máy tưng ứng voi so mấy của phần mềm kko??? VD : Menu- 180............ con may nút kia so mấy????????????:-?

chu_tuanpro

cứ RM-625 là đc,còn loại khác chắc là không được

máy của mình là RM-625,nhưng mà mình thấy cái code của máy mình là 0597963 mà của duythanh là 059B792 các bạn cho mình hỏi không biết thế có sao không

Chỉnh sửa cuối:

TY_muonnam

bây giờ mình muốn flash về bản gốc thì phải làm thế nào nhỉ. Mình dùng 5230 các bạn chỉ mình với.

M4_Vu0ng_001

máy của mình là RM-625,nhưng mà mình thấy cái code của máy mình là 0597963 mà của duythanh là 059B792 các bạn cho mình hỏi không biết thế có sao không
cái code đấy không quan trọng đâu,cứ flash đại đi,flash xong nó lại về code cũ đấy mà
bây giờ mình muốn flash về bản gốc thì phải làm thế nào nhỉ. Mình dùng 5230 các bạn chỉ mình với.

dùng navifirm down fw gốc về rồi flash như bình thường thôi

chu_tuanpro

à cho mình hỏi thêm là ,bộ cfw này của duythanh này mình chỉ cần download 2 cái là core v40 và ROFS2 V40 giải nén cả 2 cái này ra mình bỏ vao thư mục
C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625 đó rồi mình tiến hành flash à

M4_Vu0ng_001

à cho mình hỏi thêm là ,bộ cfw này của duythanh này mình chỉ cần download 2 cái là core v40 và ROFS2 V40 giải nén cả 2 cái này ra mình bỏ vao thư mục
C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625 đó rồi mình tiến hành flash à
uh,đơn giản chỉ thế thôi

TY_muonnam

cái code đấy không quan trọng đâu,cứ flash đại đi,flash xong nó lại về code cũ đấy mà

dùng navifirm down fw gốc về rồi flash như bình thường thôi

hix mình kô biết phải dow những file nào về cơ. Bạn có thể hứơng dẫn chi tiết cho mình được kô. Mình flash bản này kô khôi phục được danh bạ

Status
Không mở trả lời sau này.