• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

shinichi79

hình như có nhiều bài hướng dẫn rồi mà.lục tung thùng rác tim xc người yêu xem

ksmanhdung

Bác có bộ Icon N8 Full không thế? CHo e xin đc ko? Bộ Icon N8 trên của bác khi cook vào và Jaf lại thì khoảng 10% vẫn là Icon Anna. Bác có cho e xin nhé. Thanks

Khoaaaa

Active Member
Sao lâu wá chưa thấy bản v30 hứa hẹn của bác vậy bác hải,lâu rồi ko theo dõi ,hay tại tui ko biết ta,đang dùng bản của sangbenh,ổn nhưng thíu thíu apps

thanhhaifire

Sao lâu wá chưa thấy bản v30 hứa hẹn của bác vậy bác hải,lâu rồi ko theo dõi ,hay tại tui ko biết ta,đang dùng bản của sangbenh,ổn nhưng thíu thíu apps
v30 mình bị lỗi rùi ko làm nữa, bị bug trình duyệt

Khoaaaa

Active Member
Àh,tiếc nhỉ,mong bản này mà,bác thanh nghỉ rồi,chỉ còn bác mà bác củng chia tay lun

nhuquynh882006

mình down về chạy ko thấy file RM-356_52.0.101_prd.rofs2 đâu cả . chạy 5 file kia máy đen xì ah chỉ dùm mình cách khắc phục. thank

Khoaaaa

Active Member
trời ko có rosf mà chạy lun,siêu nhân,các bạn fải dow cả hai lun chứ,trong ẩn hiện ý,bác hải up rõ thế rồi mà,dow cả hai,giải nén rồi trộn lại thành 6 file ,rồi jaf thôi

nokia6686

Vẫn đang xài bản này, sau khi đã cook lại 1 tí theo sở thích. Pin phà phà 5 ngày nếu xài ít, còn 3.5-4 ngày nếu xài tương đối khá, 3 ngày nếu xài vô tư. Tất nhiên không nói tới chuyện duyệt web hay coi phim liên tục 6-7 tiếng đồng hồ thì hết sạch pin nhá.
Cho tới giờ vẫn chưa thấy bản nào pin trâu hơn bản này.

Chúc ThanhHaiFire nhiều sức khoẻ và sớm ra bản N97 v30 trâu bò như thế này nhé!

Khoaaaa

Active Member
Ừ mình mong bản v30 của hải ghê luôn,mà hải cook gì để bị bug trình duyệt thế ,bác thử credit từ bản khác theo fong cách của bác đi

tommy2407

trời ko có rosf mà chạy lun,siêu nhân,các bạn fải dow cả hai lun chứ,trong ẩn hiện ý,bác hải up rõ thế rồi mà,dow cả hai,giải nén rồi trộn lại thành 6 file ,rồi jaf thôi

ý bạn là sao?down cả Phiên Bản N97mini Final v12 (SP3) này về rồi gộp 2 cái lại chung hả ? mình ko tìm đc file rof2