• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52.0.007] - CLASSICO - Trời Lam [thanhhaifire]

shido_katori

Active Member
bác cho em xin cái file menu.mif của icon báo ứng dụng chạy ẩn dc ko ạ, em thích cái vòng màu xanh hơn là cái icon 3 gạch R-B-G

kitafung

Bonus HS Tsunami :

Phiên bản Tsunami này không cần cài bổ sung Vodafone và Orange nhé cài vào là chạy luôn. Đã test...

- Red Blast TSunami VI- EN

- Dark steel Tsunami

Click vào tên HS để kéo về nha.

snowfox18

mih rất thik bản gốc 5800... dạo này cứ cook nhiu quá. thanks chủ topic rất nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Xin chào các bạn CFW C6-00 for 5800 thì nhìu quá, để thêm phần mới mẽ mình xin giới thiệu bản CFW 5800 gốc cho các bạn thay đổi không khí
RM-356​

Change log:

Download:
Bộ phối hợp
Bộ CFW

Lưu ý:

ps:

---------------------------------------------------------------------------------------------

25/02/2011​

Cập nhật v2 edited by kitafung​

Change log:

Download:: Trời Lam 2

Red Tsunami II VI EN xem bài #83 nhé

bác thanhhai ơi, cho em hỏi là cái cập nhật là tải cái bộ phối hợp rồi có cần tải cái clasico chép vào ko hay là chi tải bộ phối rồi chép cái cập nhật đó vào thôi!

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

mih rất thik bản gốc 5800... dạo này cứ cook nhiu quá. thanks chủ topic rất nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bác thanhhai ơi, cho em hỏi là cái cập nhật là tải cái bộ phối hợp rồi có cần tải cái clasico chép vào ko hay là chi tải bộ phối rồi chép cái cập nhật đó vào thôi!
bộ phối hợp + cập nhật thoi

sáng nay vào face từ touch.facebook.com mà tối zìa bị chặn rùi chán ghê

cuongpham208

Bác thử cook thêm cái HS Iphone này xem có đc ko?
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?nzd0dtjdujj"]http://www.mediafire.com/?nzd0dtjdujj[/URL]

kitafung

Bác thử cook thêm cái HS Iphone này xem có đc ko?
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?nzd0dtjdujj"]http://www.mediafire.com/?nzd0dtjdujj[/URL]

HS này chạy bằng Flash.. ngốn pin kinh lắm bạn ơi. Bản cook của Anther cũng vậy bạn à. Nên sau này Anther không cook 9HS nữa mà chỉ còn 8 HS thôi. Thân

Khoaaaa

Active Member
Bản cook rất tuyệt,ủng hộ hải nè

Có bạn nào xin bộ themes trời lam chưa,cho mình cái link với,nếu chưa thanhhai cho mình xin nha,

kitafung

Có bạn nào xin bộ themes trời lam chưa,cho mình cái link với,nếu chưa thanhhai cho mình xin nha,

Theme màu trắng hay màu vàng bạn ? Nếu màu vàng thì của mình ^^

Em_be_hu

Không biết bản này nghe nhạc chất lượng như thế nào nhỉ? ĐỊnh thử quay về ngày xưa cái xem sao? Đi bồ bịch nhiều quá rùi, h quay lại vs vợ cũng dc đấy chứ :p

cuongpham208

Bản này em thấy chạy có vẻ không mượt lắm như bản 9 HS trước đây em dùng. Em thấy ram cũng tạm đc chứ không cao lắm. Mà sao em cắm vào máy tính lại nhận là C6-00 vậy bác? Hic

thanhhaifire

Không biết bản này nghe nhạc chất lượng như thế nào nhỉ? ĐỊnh thử quay về ngày xưa cái xem sao? Đi bồ bịch nhiều quá rùi, h quay lại vs vợ cũng dc đấy chứ :p
nghe nhạc thì C6 và N97 mơ cũng ko bằng em nó đâu;;)

Bản này em thấy chạy có vẻ không mượt lắm như bản 9 HS trước đây em dùng. Em thấy ram cũng tạm đc chứ không cao lắm. Mà sao em cắm vào máy tính lại nhận là C6-00 vậy bác? Hic

bạn xài bản nào zậy, mình mod bản gốc 100% nhận 5800 XM muh

theme bản v2 hả xin kitafung nhé, v2 bạn ý edited lại

El_Nino_Olala

Mình flash bản v2 phát hiện phần THIẾT LẬP ĐT ko vào được. Ko lẽ kitafung đã bỏ phần đó. Lúc flash bản v1 ko để ý phần này.

kitafung

Mình flash bản v2 phát hiện phần THIẾT LẬP ĐT ko vào được. Ko lẽ kitafung đã bỏ phần đó. Lúc flash bản v1 ko để ý phần này.

Thanks bác đã report :D , nhưng bản v2 mình chẳng thay đổi gì nhiều cả. Vẫn giữ nguyên tất cả, chỉ thay những lỗi của bản v1 như trên thôi. Có thể bản chức năng này đã được chủ thớt lược bỏ đi rồi. Thân

OverYou

nghe nhạc thì C6 và N97 mơ cũng ko bằng em nó đâu;;)

bạn xài bản nào zậy, mình mod bản gốc 100% nhận 5800 XM muh

theme bản v2 hả xin kitafung nhé, v2 bạn ý edited lại

Nghe thấy bro thanhhaifire nói là Music của CFW này C6 và N97 mơ ko bằng là mình thèm rồi, muốn JAF thử chơi, nếu nghe nhạc hay thật thì mình cũng muốn làm phát xem sao =))

kitafung

Nghe thấy bro thanhhaifire nói là Music của CFW này C6 và N97 mơ ko bằng là mình thèm rồi, muốn JAF thử chơi, nếu nghe nhạc hay thật thì mình cũng muốn làm phát xem sao =))

Muốn nghe nhạc hay bạn phải thay tai nghe của Nokia bằng tai nghe xịn mới cảm nhận được bạn à ^^

Lan_Truong

cũng đang chán c6~ N97 để thử cái này xem sao.
mà chán quán máy tính mới cài lại song giờ cài đặt phần jaf vào nó toàn báo phải bỏ cd win vào do bản gót thiếu file gì đó
--> khi jaf toàn báo lỗi chán như con gián biết tìm cd win đâu ra toàn sài bản g