• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52.0.007] - CLASSICO - Trời Lam [thanhhaifire]

thanhhaifire

bản mới OG sẽ có chức năng tap to unclock duyệt email nhanh hơn ko còn chập chờn ko cần cài cái email từ ovi nữa, đang test và hoàn thiện

OverYou

Hơ hơ! Tưởng Hải chỉ spam thoy chứ vẫn tiếp tục là anh em vẫn còn được nhờ =)) ủng hộ nhiệt tình Hải oy! Nhớ post hình nha:D

votinh484

bản mới OG sẽ có chức năng tap to unclock duyệt email nhanh hơn ko còn chập chờn ko cần cài cái email từ ovi nữa, đang test và hoàn thiện
bác cố gắng làm nhanh nhanh để anh em còn xài vs, ( mình lỡ up lên FW mới rùi )

_GD_

fw đó sau mình kô thấy vậy thanhhai,tren navi đâu có đâu?up ở đâu vậy?

_GD_

èo,đâu có thấy đâu,bạn có down chưa up lên cho mình được kô?

votinh484

èo,đâu có thấy đâu,bạn có down chưa up lên cho mình được kô?
Down rùi, nhưng đang online bằng điện thoại nên kô up đc, bạn cố gắng nhìn kỹ nhé 50.0.1 nó ở trên 50.0.7 đó ( 50.0.7 là fw 50.0.007 đó )

kitafung

Cái menu có thư mục game, extra, tools không ? Chí ít cũng có thư mục Games nhỉ ?

kitafung

CHủ thớt đừng có cook cái TAP TO UNLOCK nha, để anh em cài cái slide to unlock hoặc my keylock nhìn cho ngầu. Cái TAP TO Unlock đó xấu kinh.

eddyanh_93

Bác hải uj sao bản trên ko chạy được ttpod4 kích vào là bị đẩy ra.kết cái ttpod do nhóm pdaviet hóa có lời rất hay mà cài được rồi mà ko chạy được .aj gjúp vớj.

kitafung

Bác hải uj sao bản trên ko chạy được ttpod4 kích vào là bị đẩy ra.kết cái ttpod do nhóm pdaviet hóa có lời rất hay mà cài được rồi mà ko chạy được .aj gjúp vớj.

Bạn có cài patch vào chưa ? Máy mình V2 chạy ttpod 4 phà phà nhé.

votinh484

Lúc đầu mình cài vào thẻ nhớ là bị giống bạn, mặc dù đã cài patch. Nhưng thử cài lại vào bộ nhớ máy lại dc. Bạn thử cài vào bộ nhớ máy xem sao nhé

CHủ thớt đừng có cook cái TAP TO UNLOCK nha, để anh em cài cái slide to unlock hoặc my keylock nhìn cho ngầu. Cái TAP TO Unlock đó xấu kinh.

Mình thì lại thích tap to unlock hơn, vừa nhẹ vừa đỡ hao bin, vs lại slide to un lock mình kô có key nên xài chán lắm

eddyanh_93

Ko được pro ơi dù pật all path và cài ổ c thj ko pật được ttpod.sao ko có pản nào hoàn hảo nhỉ huhu.