• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52.0.007] - CLASSICO - Trời Lam [thanhhaifire]

OverYou

Thường thỳ nếu JAF = laptop đời mới thỳ sẽ có hỗ trợ đủ các dòng máy mới, nhưng còn vụ này theo mình nghĩ là tải Nokia PC suite về cài rồi chạy thử lại. Ko bít có đúng ko nhưng cũng xin góp ý :D

chjpkute

Những thắc mắc của bạn nên vào topic hỏi đáp để hỏi nhé. ^.^ Cài Nokia OVI suite vào rồi cắm cáp vào bằng chế độ PC suite để Win nhận driver của máy. Xong xuôi tháo cáp, gắn lại chạy JAF.
Thank nha nhưg.bác hiểu nhầm ý e rùi .ý e là khi bấm vào ini thì kô tìm thấy 5250 ở cái ô chọn máy ấy

OverYou

Uhm, vào mấy topic chú ý ở trên đầu tải bản JAF mới nhất về xài :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Này kitafung! Bro cho hỏi copy font Android 4 files vào ổ C:\resource\font bằng cáp USB rồi restart máy thì máy có hư hại j ko? Mình chưa thay font bằng cách này bao giờ :D hỏi cho chắc!

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Uhm, vào mấy topic chú ý ở trên đầu tải bản JAF mới nhất về xài :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Này kitafung! Bro cho hỏi copy font Android 4 files vào ổ C:\resource\font bằng cáp USB rồi restart máy thì máy có hư hại j ko? Mình chưa thay font bằng cách này bao giờ :D hỏi cho chắc!

ko hư j hết lúc trc xài N72 vẫn dùng cách này, mún chắc ăn thì bật c2z lên

chjpkute

nói up cfw gốc mà sao không thấy đâu cả. Có prô nào có bộ icon gốc của 58 không cho mình xin với icon n8 thấy màu sắc nhạt quá dùng theme white thi chẳng nhìn thấy gì nữa..giờ muốn quay lại ai có up cho mình xin thank nhiều...!!!!

thanhhaifire

nói up cfw gốc mà sao không thấy đâu cả. Có prô nào có bộ icon gốc của 58 không cho mình xin với icon n8 thấy màu sắc nhạt quá dùng theme white thi chẳng nhìn thấy gì nữa..giờ muốn quay lại ai có up cho mình xin thank nhiều...!!!!

thích FW 5800 gốc thì down bộ phối hợp về JAF, đó là bộ FW gốc đó

kitafung

pản trời lam icon n8 rùj minh đag tìm icon gôc mà

Mình cũng muốn có 1 bản DI nhưng giờ nhà nhà đều N8 hết, kiếm lại bản OG thật là khó khăn quá đi thôi. Vì bản DI không hổ trợ thư mục Game, Tools, Extras bạn à.

OverYou

Icons N8 đang làm mưa làm gió mà :D Nếu ko dùng thỳ gọi là bị lỗi thời!