• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

100% ram cao nhưng do mình add qt vào thì giờ k xài được ovi map nữa dù add ovi map 3.4 vào. pin thì n97 mini luôn tốt hơn fw gốc dù k mod gì. c6 diler thì có thể thêm vào được. java 100% k có lỗi mình đã thử với farm frenzy 2. đã add mod tự quay bàn phím.

Em thấy cái QT hình như chẳng có mấy tác dụng, nền Qt em không thấy ứng dụng phổ biến nào yêu cầu cả, bác ví dụ cái cho em coi! :D

funnyclock

vâng. nếu bạn down core v40 thì bạn sẽ lên v40. core v50 thì sẽ lên v50. lên rồi là k về được nha

Nói thêm là đừng có ham hố "v" cao mà up, từ từ cho các moder còn chạy theo nữa kẻo không kịp! :D

banhmj

Em thấy cái QT hình như chẳng có mấy tác dụng, nền Qt em không thấy ứng dụng phổ biến nào yêu cầu cả, bác ví dụ cái cho em coi! :D

nhiều ứng dụng hay lắm bạn , qua box phần mềm mà tìm, với game nữa

Luu_Tan_Vu

cái c6v40 browser dựa trên nền qt được nokia làm ra đó. Nếu k hay thì s'3 thêm vào làm gì.

Luu_Tan_Vu

Bản n97 tới sẽ xóa bỏ khoảng cách tốc độ và sự mượt mà của c6. Nhưng vẫn có ram cao và pin trâu của n97.

Luu_Tan_Vu

Cái đó k phải nhầm mà vì file version thôi. Cái này chỉ để xem chơi thôi

banhmj

hồi hộp nhỉ ^^ , nhớ có E:/secret nhé, khối bạn ko biết cook bị lòi nguyen 1 bộ xxx nhạy cảm trong gallery :X

Luu_Tan_Vu

hồi hộp nhỉ ^^ , nhớ có E:/secret nhé, khối bạn ko biết cook bị lòi nguyen 1 bộ xxx nhạy cảm trong gallery :X

yên tâm mình cho nó k quét trong hider. 100% là k thể tìm trong gallery

hopvan

bạn vurain cho mình hỏi mình dùng NokiaEditorb7.exe sau khi bung rof2 cua tùng cho 5230 ra. mình muốn thêm nhạc vào sound và chỉnh lai version ví dụ như đổi tên loại máy từ 5233 sang 5230 thì kết quả sau khi đóng gói flash thì trong mục themes xuất hiện một themes lỗi hình như là số 24546be.nbk gì đó bạn chĩ mình khắc phục được ko . mong trả lời sớm .sory tùng tí hỏi ai cũng dược mà tại hay thấy vurain

Luu_Tan_Vu

bạn nên dùng nokia firmware editor v0.3 sẽ k bị lỗi. còn véion thì bạn bung fw nào có véion của 5230 rồi chép mục véion trong resource vào là xong còn nếu k bạn chỉnh cái nào có 5233 thành 5230 rm 625 thành rm 588

hopvan

ý mình là mình đã chỉnh nhưng toàn bị lỗi nhìn rất tức để mình làm lại xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.