• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Trong Rofs2\private\ của người ấy sẽ có file Copyright.txt ở dưới cùng. Có dòng chữ LeThanhTung.Đấy là mới là 1 điểm đánh dấu

Chỉnh sửa cuối:

drnguyenluan

mình dùng font mạc định của bạn ở trên nhưng vẫ kgo6ng hiển thị mặt cười. 5233 anna swipe to unlock

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng font mạc định của bạn ở trên nhưng vẫ kgo6ng hiển thị mặt cười. 5233 anna swipe to unlock

Ừm.Lần trước mình ko để ý lắm.Lỗi nhỏ này có thể là xung đột với Mod nào đó,Và mình đang thử ^^

pesam1402

sao e kàj ola vào đt tkì sau khj khởj độg lạj máy phảj kàj lạj tkì mớj vào đx zậy m.n?
Káx páx cko e xjn pm jảj fóg ram lun nha!

anhyeuemha115

Sao ấn phím 0 k pật tắt nhanh dc bluetooth vậy tùng!! Kô pjết khj nào nhóm team mớj ra pản c0ok fw nhỷ?

ThanhTungHT

Active Member
Sao ấn phím 0 k pật tắt nhanh dc bluetooth vậy tùng!! Kô pjết khj nào nhóm team mớj ra pản c0ok fw nhỷ?

Mình đã rút ra khỏi Team.Vì sẽ có những khó khăn khi Cook chung nhóm^^ Mình sẽ khắc phục những lỗi nhỏ để các bạn có 1 CFW hoàn thiện hơn ^^

banhmj

Hì tùng cho hỏi khi nào có ported n97mn cho v50, mình định sẽ làm 1 cfw cuối cùng và sẽ k flash nữa. Vì đã mất usb , mà soft mình toàn để trong đó. Hy vọng tùng cho ra bản n97 mà k bị lỗi java nữa.

ThanhTungHT

Active Member
Hì tùng cho hỏi khi nào có ported n97mn cho v50, mình định sẽ làm 1 cfw cuối cùng và sẽ k flash nữa. Vì đã mất usb , mà soft mình toàn để trong đó. Hy vọng tùng cho ra bản n97 mà k bị lỗi java nữa.

Bản N97 mini ver 1 ko bị lỗi java mà bạn.Có thể là game cũ ko tương thích với Java mới từ bản này ^^

drnguyenluan

Ừm.Lần trước mình ko để ý lắm.Lỗi nhỏ này có thể là xung đột với Mod nào đó,Và mình đang thử ^^

vậy bạn cố gắn tìm cánh khắc phục lỗi này nha. Mình thích cfw của cậu lắm. Cố gắn ra nhiều cfw nữa nha. Bạn ra fw n97 vào tuần sau hả, n97 có trình duyệt và kí tự mặt cười như c6 v40 không?

pesam1402

e khởj độg lạj máy thj ko vào đx java,fảj kàj lạj java thj mớj vào đx.làm sao đây káx páx

ThanhTungHT

Active Member
vậy bạn cố gắn tìm cánh khắc phục lỗi này nha. Mình thích cfw của cậu lắm. Cố gắn ra nhiều cfw nữa nha. Bạn ra fw n97 vào tuần sau hả, n97 có trình duyệt và kí tự mặt cười như c6 v40 không?

Mình đang cố thử Add trình duyệt mới vào cho N97 mini.Nhưng cứ bị lỗi Out khi vào trình duyệt.Còn kí tự mặt cười,mình chưa thử^^.

shanyoung

Bản này mình cài game java có lỗi j đâu. Cảm ứng ko mượt lắm,nói chung là cũng ổn.

anhyeuemha115

Tớ thấy pản sữa lổj lần sau of tùng nên cho thêm vào ứng dụng killme nữa, chả tốm pao nhjêu kb hết (ngang vớj 1 file âm thanh trong sound rofs2),sẽ có nhjều pạn k kàj đc killme khj dùg pản anna nên tớ nghĩ thế.

v2honline

Sao em cài QT rồi cài tiếp Wordpress nền QT vào nó báo tải về, xem log thì nó tải PIPS nhưng tải xong nó cài ko được tự hủy. Cài riêng PIPS thử thì lỗi cập nhật. Giúp em với !!!

ThanhTungHT

Active Member
Sao em cài QT rồi cài tiếp Wordpress nền QT vào nó báo tải về, xem log thì nó tải PIPS nhưng tải xong nó cài ko được tự hủy. Cài riêng PIPS thử thì lỗi cập nhật. Giúp em với !!!

Riêng V50 vì Core của Bình ko chuẩn nên.Nó chỉ có 1 phần QT thôi bạn nhé^^ Nên bạn Flash ở Ver 40 là tốt nhất! Nhưng bạn đã lên V50,nên sẽ ko cài đc QT nữa^^
Hoặc bạn có thể Flash theo cách này.Ở Core V50 bạn trừ file Có đuôi là .Uda ra để Flash.Chỉ Flash bằng 6 file.Xem có cài đc ko?Vì Core V50 của 5233 lần 5230 chưa ổn định^^

Status
Không mở trả lời sau này.