• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
chém rồi, anh ngữ tệ hại nhưng đảm bảo chúng đọc là hiểu, vurain84 cũng chém bên đó rồi đó =))

ThanhTungHT

Active Member
a tung ui! a cho e link down mediafire file rofs bên PNHT được không vậy..bên trang kia bắt chờ 30phút chờ xong download không đc huhuhu

Rofs2 Gốc ak? Cái đấy hỏi thainguu xem.Mình ko có link Rofs2 gốc ^^

ThanhTungHT

Active Member
chém rồi, anh ngữ tệ hại nhưng đảm bảo chúng đọc là hiểu, vurain84 cũng chém bên đó rồi đó =))

Người ấy cũng là 1 tay Cook ko đến nỗi tồi đâu nhé! Ra đến Ver 9 rồi mà # Nokia Neutron v9 ^^
Bạn cho link bài viết này sang trang daily nhé.Mình ko có nik daily ^^

thainguu

Người ấy cũng là 1 tay Cook ko đến nỗi tồi đâu nhé! Ra đến Ver 9 rồi mà # Nokia Neutron v9 ^^
Bạn cho link bài viết này sang trang daily nhé.Mình ko có nik daily ^^

hihi, em vừa mới qua PNHT hình như bác lethanhtung dùng Google Dịch để chém cái thằng mahan2097 gì đấy bên India cook Neutron mà ko xin phép lấy ROFS của bác đúng ko?? có cả bác vurain tham gia nữa, hè hè, phen này forum mình nổi tiếng rồi đấy nhé.

Bên Dailymobile em cũng hay chém dưng mà tiếng Anh tệ hại :( :))

hoaiphiung

a thainguu oi! a có link mediafire file rofs 2 của 5233 bản Neutron v9 hem za...bên trang kia bắt chờ 30phút chờ xong download không đc huhuhu

ThanhTungHT

Active Member
hihi, em vừa mới qua PNHT hình như bác lethanhtung dùng Google Dịch để chém cái thằng mahan2097 gì đấy bên India cook Neutron mà ko xin phép lấy ROFS của bác đúng ko?? có cả bác vurain tham gia nữa, hè hè, phen này forum mình nổi tiếng rồi đấy nhé.

Bên Dailymobile em cũng hay chém dưng mà tiếng Anh tệ hại :( :))

Cái bản Nokia Neutron v8 cũng chính là bản Ver 2 của a đó ^^ Tại hum nay dạo chơi mấy 4rum nước ngoài.Mình thấy CFW đấy là lạ,nên down về xem sao! Quả nhiên là Rofs2 của mình! Chỉ tại tiếng Anh kém quá! Toàn nhờ Google dịch :))

hoaiphiung

Cái bản Nokia Neutron v8 cũng chính là bản Ver 2 của a đó ^^ Tại hum nay dạo chơi mấy 4rum nước ngoài.Mình thấy CFW đấy là lạ,nên down về xem sao! Quả nhiên là Rofs2 của mình! Chỉ tại tiếng Anh kém quá! Toàn nhờ Google dịch :))

hihi..bên kia chơi ăn cắp gà không vậy trùi..hihi

traicauhd

@tùng giúp cái vụ icon mặt cười nhé? đã tải bản N8 icon về flash rồi mà vẫn ko được ko hiểu sao nữa...??@

ThanhTungHT

Active Member
@tùng giúp cái vụ icon mặt cười nhé? đã tải bản N8 icon về flash rồi mà vẫn ko được ko hiểu sao nữa...??@

Tớ đang nghiên cứu đây! À bản của người dùng Rofs2 của mình.Cậu ta fix đc lỗi mặt cười rùi thì phải ^^

thainguu

a thainguu oi! a có link mediafire file rofs 2 của 5233 bản Neutron v9 hem za...bên trang kia bắt chờ 30phút chờ xong download không đc huhuhu

à ko em ơi, anh ko có dùng CFW Neutron đó nên ko bít ^^

P/S: Bác Tùng có phát hiện ra thư mục Extra trong CFW này ko thể xoá ko? ^^

ThanhTungHT

Active Member
uh mình có thấy? nhưng ko biết lỗi ở đâu để sửa....????

Lỗi nhỏ thui mà.Để vài hum mình Cook lại từ đầu,xem nó xung đột với Mod nào ^^ Bây giờ chưa có thời gian.Bản này cũng ổn định,Nên ngại Flash.Hình như 3 tháng này,Mình chưa xài 1 bản CFW quá 3 ngày ^^

iam_mrl

thanhtung ơi ovimap bung ra nó gồm những file nào nằm trong mục nào thế .mình muốn thay = google map .cảm ơn bạn

Status
Không mở trả lời sau này.