• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoaiphiung

a tung oi! a tìm giúp e cái topic hướng dẫn tách theme từ file Rofs2 nha a ...tks a nhiều..hjhj..

hoaiphiung

hay là a tách theme từ bản BAIDON-CHIKA trong 4rum đem vô bộ 5233 anna tap to unlock của a giúp e luôn nha..thank a...

anhyeuemha115

@tung: Những phần mềm nào báo là đã có cài đặt sẵn.Bạn vào Resource\apps Xoá đi file......mif của phần mềm đấy là có thể cài đặt bình thường ^^
tớ mới flash lại nhưng vẫn không cài đc 1 số phần mềm, tớ đã làm như cậu nhưng không thấy file mif nào trong đó cả.....máy mới chạy lại thì làm sao mà có file mif để xoá.............
Trước khi flash,sao lưu danh bạ,tin nhắn; kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.Nên chọn Factory Set lúc Flash hoặc sau khi Flash xong ấn *#7370# để hệ thống ổn định hơn ^^ đã xoá và làm như trên

Luu_Tan_Vu

@tung: Những phần mềm nào báo là đã có cài đặt sẵn.Bạn vào Resource\apps Xoá đi file......mif của phần mềm đấy là có thể cài đặt bình thường ^^
tớ mới flash lại nhưng vẫn không cài đc 1 số phần mềm, tớ đã làm như cậu nhưng không thấy file mif nào trong đó cả.....máy mới chạy lại thì làm sao mà có file mif để xoá.............
Trước khi flash,sao lưu danh bạ,tin nhắn; kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.Nên chọn Factory Set lúc Flash hoặc sau khi Flash xong ấn *#7370# để hệ thống ổn định hơn ^^ đã xoá và làm như trên
k phải tất cả đều nằm trong đó đâu. bạn co thể nói cụ thể là phần mềm nào k

thangku1989

a tung oi! a tìm giúp e cái topic hướng dẫn tách theme từ file Rofs2 nha a ...tks a nhiều..hjhj..

bạn có thể vào đây để tham khảo về cách tách theme nha
http://www.pdaviet.net/showthread.p...mặc-định-Nokia-soundwave-by-ngviethoa&p=#post

hay là a tách theme từ bản BAIDON-CHIKA trong 4rum đem vô bộ 5233 anna tap to unlock của a giúp e luôn nha..thank a...
đây là bản không cá nhân hóa,nên bạn thích cái theme đó có thể tải về cài đặt nha

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

Nó nằm trong file rofs2 nhé muốn xóa phải bug file ra để sửa? Nếu bạn muốn tìm trên dt thì tìm trog ổ z nhé nhưng chỉ xem dc thui?

ThanhTungHT

Active Member
Tớ dùg x-plore send nhưg k thấy mà! Tớ dùg pản v40 anna swjpe to unlock

Anna là đúng là phải xoá file .mif mới cài được.Đơn giản vì các phần mềm hiện tại chỉ tương thích với Icon N8( Một số chưa hỗ trợ) và Icon Gốc,Còn Icon Anna.Phải đợi 1 thời gian,Khi các phần mềm nâng cấp lên bản mới thì may ra có hỗ trợ anna.Nếu như bạn cài đặt nhiều phần mềm thì nên sử dụng bản Icon N8 hoặc chọn phiên bản cao nhất của phần mềm ấy để cài đặt( May mắn có thể cài đc vì đa số pm bây giờ ít nâng cấp cho S60v5 nữa ^^)

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Mọi người chú ý! Đây là Link bài viết ăn cắp Rofs2 của mình! Nếu như bạn nào giỏi về giao tiếp Tiếng Anh có thể sang đây chém vài câu :)) Link Bài viết

Status
Không mở trả lời sau này.