• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ HACK.

Status
Không mở trả lời sau này.

dkvnodessa

đã test thử thành công trên E72 với PM: Total Recall 4.1

Vĩnh biệt tiếng BIP nha, hehehe, mình đỡ tốn thêm tiền mua cái máy nữa

Không có tiếng BEEP nhưng chất lượng ghi kém lắm, nó bỏ đi rất nhiều, lúc nghe lại từ được từ mất!!!

maximux3000

Không có tiếng BEEP nhưng chất lượng ghi kém lắm, nó bỏ đi rất nhiều, lúc nghe lại từ được từ mất!!!

bạn sài pm crack phải ko, mình sài pm bảng quyền nên cũng ko gặp vấn đề nào, do máy mới wá chưa update nên ko tắt dc bipp nên sử dụng kèm cái này, có tien mua 1 bang sài 50k la ok

Kojiro

Super V.I.P
bạn sài pm crack phải ko, mình sài pm bảng quyền nên cũng ko gặp vấn đề nào, do máy mới wá chưa update nên ko tắt dc bipp nên sử dụng kèm cái này, có tien mua 1 bang sài 50k la ok

Vậy là phải dùng kèm theo PM bản quyền chứ PM xxx thì ko được hen, cũng căng hen :D

maximux3000

Vậy là phải dùng kèm theo PM bản quyền chứ PM xxx thì ko được hen, cũng căng hen :D

ko nhất thiết dùng kèm pm bảng quyền tất cả pm ghi ậm xxxx luc trước bip bây giờ sử dụng cái patch là hết bip luôn, dùng kèm IVCM cũng ok lắm. mấy thằng bảng quyền lần này hơi mệt vì nhiều khi ng ta nói có bảng quyền mới hết bip nhưng sài chung với patch thì XXXX cũng ko bip.:)

Ngocmung52

anh ơi cho em hỏi máy em đã hack rồi nhưng em không thể vào thư mục private của ổ nào hết????

southsea

Cách này em thử trên máy N73 ME của em ngon lành, chạy nhanh hơn hẳn. Cách làm như sau:

Tạm dịch:
Download File đính kèm. Copy file MGXDatabasePlugin.rsc vào "C:\Resource\"101ffcd2.txt vào "C:\private\10202be9\", Sau đó khởi động lại máy.
Từ bây jo, chương trình nghe nhạc sẽ chỉ tìm bài hát trong thư mục "E:\sounds\" và Gallery chỉ quét tìm các file ảnh và video trong thư mục "E:\images\""E:\videos\" Vì vậy nên máy của bạn sẽ chạy nhanh như thỏ :p
Tuy nhiên, khi bạn đổi nhạc chuông trong profile, bạn cũng chỉ thấy nhạc chuông trong thư mục "E:\sounds\simple\".
Tác giả đã thử thành công với N95 8gb, N95-1, N82 và 1 vài máy điện thoại khác.

sao em không thể copy file MGXDatabasePlugin.rsc vào c:\resource, nó cứ báo là can't open là sao ạ.:-?

chieuviet

Posted via Mobile Deviceco ai bi nhu em ko.da sign hello va xpore bang chinh key va cer cua may.trong quan li cai dat em da chon la cai all ma sao em ko the cai 2 cai do dc.may em n73 fw 4.08

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Deviceco ai bi nhu em ko.da sign hello va xpore bang chinh key va cer cua may.trong quan li cai dat em da chon la cai all ma sao em ko the cai 2 cai do dc.may em n73 fw 4.08

Vấn đề này sao hỏi tại đây :-? Ra ngoài chủ đề hack helloOX mà hỏi nhé! N73 thì cần chi sign hack cho cực, cứ quăng dakkarious vào, chỉnh ngày giờ hệ thống làm 1 nhoáng là xong.

chieuviet

Posted via Mobile Device
Vang kho qua nhung minh con chang cai dc j.ban biet cai do co the chi giup minh voi hay dan link cung dc.nhung hack thi van hay chu.vua hom qua nang cao fw tu 4.07 len 4.08 bay h quay ra ko hack dc.

chieuviet

cảm ơn bạn nha mình hacks dc rồi có thể cẻ và key của mình hết hạn nên cài lại ngay h trước khi hack hihihi

Status
Không mở trả lời sau này.