• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ HACK.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Em xài os9.3, làm cũng bị lỗi copy working...., ko biết tại sao, đã làm rất đúng các bước :|, mà câu "quan trọng" của anh là j vậy ? :D

Câu đó nè: Trước hết các bạn copy folder từ Z:\private\10207254 vào c:\private\10207254 :p

binhseu

Vẫn ko được cơ :D, mà em thấy trong khi giải nén file rar thấy có mấy folder như 4x5, 5x5, 5x6, 6x6...., trong đấy có 1 file.dll, theo anh thì có để làm j ko ?

Kojiro

Super V.I.P
Vẫn ko được cơ :D, mà em thấy trong khi giải nén file rar thấy có mấy folder như 4x5, 5x5, 5x6, 6x6...., trong đấy có 1 file.dll, theo anh thì có để làm j ko ?

Cái kia dành cho N78, em thử xem sao, anh ko có OS9.3 :)

Kojiro

Super V.I.P
mà em đổi thì làm sao vậy anh.

Ko hiểu ý em lắm, ý em muốn đổi 1 lần nữa hả? thế thì em phải cho nó về mặc định của máy lại rồi đổi, tìm đọc các bài thảo luận dưới bài hướng dẫn nhé!

kennh0x

Anh Kojiro biết pm nào thay đổi màu font chử không anh,với chỉ em cách đổi luôn nha ạnh.

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro biết pm nào thay đổi màu font chử không anh,với chỉ em cách đổi luôn nha ạnh.

Nhiều anh em cũng hỏi cái này nhưng theo anh tìm hiểu thì màu chữ đi kèm theo theme em à, phải làm ngay từ bước làm theme mới được, ko có PM nào can thiệp được.

Kojiro

Super V.I.P
RomPatcher+ v2.3 (Final Version)

Bản RomPatcher mới với thay đổi chủ yếu là file patch Universal InstallServer, cho N95 và nhiều máy mới.

KemDanhRang

bác chủ thớt cho em hỏi là có phần mềm nào tạo tuyết rơi trên màn hình cho E72 kg ,nếu có thì cho em xin với,xin cám ơn bác rất nhiều.

hhkkll

Đại ka ơi, sao cái c2z.zip đính kèm ở phần mod giao diện music player n95, 82 lại hok có cái file nào đuôi rmp nhi? Làm sao patch? Hay fải chạy cái c2z.exe trên pc để nó tự tạo c2z.rmp.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Đại ka ơi, sao cái c2z.zip đính kèm ở phần mod giao diện music player n95, 82 lại hok có cái file nào đuôi rmp nhi? Làm sao patch? Hay fải chạy cái c2z.exe trên pc để nó tự tạo c2z.rmp.
Posted via Mobile Device

UHm! Đúng rồi, file đó chạy trên PC, bạn làm theo hướng dẫn đi :) nó cần phải có file .dll lấy từ Z ra để làm rmp đó.
Còn tuyết rơi thì bạn dùng Anim như link trên nhé!

nguyenson_44

RomPatcher+ v2.3 (Final Version)

Bản RomPatcher mới với thay đổi chủ yếu là file patch Universal InstallServer, cho N95 và nhiều máy mới.

KJR nói rõ hơn một tí với. MÌnh chưa hiểu lắm về Universal InstallServer. Nó có liên quan đến trong quá trình hack không vậy?

Kojiro

Super V.I.P
KJR nói rõ hơn một tí với. MÌnh chưa hiểu lắm về Universal InstallServer. Nó có liên quan đến trong quá trình hack không vậy?

Mình đã theo dõi quá trình lấy ý kiến để xây dựng file này thì chức năng chủ yếu của nó là có thể phù hợp cho nhiều máy, file installserver cũ chỉ dành cho 1 số dòng máy nhất định, còn file này có thể dùng được nhiều máy hơn.

picasso

Cái này mình không test nha. Anh em nào ma test thì nhớ tạo file backup.

Down file dưới về chép vào E:/Patches

Copy 2 file sw.txt , model.txt từ z:\resource\versions\ vào c:\resource\versions\ (tạo 1 folder nhé) rồi Edit no thành cái gì bạn muốn :D

Đã test thành công xuất sắc trên 5700, he he, cảm ơn bỏ nhều lắm, cái này nếu mất phone mà muốn tìm chứng cớ thì hay lắm ....

Status
Không mở trả lời sau này.