• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

Radium

Moderator
ec, mình k bít mới hỏi bạn chứ? :D

cái này đó hả?
mình vừa thử. đúng là nó thay đổi theo theme. hay à nha :-?

chjckenboy_18

cái này đó hả?
mình vừa thử. đúng là nó thay đổi theo theme. hay à nha :-?

cái này bạn thay font nào nó đổi thành những kí tự có trong fonts đó! còn nó thay đổi theo theme thì mình k rõ, trong quá trình dùng thì mình thấy vậy, nhưng k bít thay thế nào cả @@. vd: 2 theme trong bản cfw n97 mini của mình đó. bạn để ý thấy cái biểu tượng bàn phím ảo đó => 1 cái biêu tượng hình window, 1 cái thi biểu tượng hình cái đt! ;;)

nhock_by

nhờ ae giúp đỡ, mình mới tập flash con 5800xm , mình flash 4 bản CFW khác nhau bản nào cũng bị lỗi phần chụp hình vào chụp thì đen màn hình còn chuyển qua quay phim thì bình thường. Xin mọi người giúp đỡ. tks nhiệt tình:((

Radium

Moderator
nhờ ae giúp đỡ, mình mới tập flash con 5800xm , mình flash 4 bản CFW khác nhau bản nào cũng bị lỗi phần chụp hình vào chụp thì đen màn hình còn chuyển qua quay phim thì bình thường. Xin mọi người giúp đỡ. tks nhiệt tình:((

flash fw gốc xem có bị k bạn. Chứ lỗi này mình chưa gặp bao giờ nên k rành

ngpcuong

BẠN Radium ƠI SAO LINK KHONG DOWN DƯỢC VẬY BẠN? BẠN UP LINK MEDIAFIRE CHO MÌNH ĐƯỢC KHÔNG BẠN? CÓ PHẢI CÁI avkon2.mif BẠN GỬI LÀ HÌNH CÁI ĐIỆN THOẠI? MÌNH ĐANG THÍCH CÁI HÌNH NÀY, CÁI HÌNH 3 CHẤM MÌNH KHÔNG THÍCH LẮM. THANKS BẠN. BẠN ONLINE HELP ME LUÔN NHÉ.

chjckenboy_18

BẠN Radium ƠI SAO LINK KHONG DOWN DƯỢC VẬY BẠN? BẠN UP LINK MEDIAFIRE CHO MÌNH ĐƯỢC KHÔNG BẠN? CÓ PHẢI CÁI avkon2.mif BẠN GỬI LÀ HÌNH CÁI ĐIỆN THOẠI? MÌNH ĐANG THÍCH CÁI HÌNH NÀY, CÁI HÌNH 3 CHẤM MÌNH KHÔNG THÍCH LẮM. THANKS BẠN. BẠN ONLINE HELP ME LUÔN NHÉ.

vẫn down bt mà

Radium

Moderator
cái này bạn thay font nào nó đổi thành những kí tự có trong fonts đó! còn nó thay đổi theo theme thì mình k rõ, trong quá trình dùng thì mình thấy vậy, nhưng k bít thay thế nào cả @@. vd: 2 theme trong bản cfw n97 mini của mình đó. bạn để ý thấy cái biểu tượng bàn phím ảo đó => 1 cái biêu tượng hình window, 1 cái thi biểu tượng hình cái đt! ;;)

ngộ nhỉ, mình thay 2 theme thì nó ra 2 hình khác nhau đó bạn.
Link này down pc ok nhé bạn ngpcuong http://upfile.mobi/19551

Chỉnh sửa cuối:

0903511386

hiện giờ mình đang dùng cfw c5 03 của Kui8x và cái pm từ điển đã bị xóa. Ai có thể chỉ mình cách để có lại nó ko

quanghanhk45

Máy 5233 không fomat được!

:( Sau khi mình hak phone = jaf bằng các phiên bản khác nhau. không hiểu sao bây giờ khi muốn fomat điện thoại ấn *#7370# thì máy sụp nguồn rồi hiện màn hình trắng xóa. không fomat được gì cả. Mong mọi người giúp. Thank! mình dùng 5233. ~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~ hiện mình dùng bản FW này :(