• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

Radium

Moderator
bọn care chém ác thế, có mỗi up lại fw mà những 1 tr cơ à , hix

nếu bị lỗi phần mềm thì nó chém 100k là cùng. Máy mình phải thay board + màn hình nên mới vậy @@ hi vọng bạn ấy k đến nỗi như mình

wanbeytuananh

nếu bị lỗi phần mềm thì nó chém 100k là cùng. Máy mình phải thay board + màn hình nên mới vậy @@ hi vọng bạn ấy k đến nỗi như mình

:O thế thì khác gì máy mới , mà làm sao lại hỏng ghê thế :))

anhtin10

mấy bạn cho mình xin mod fix lỗi music player với.mình thêm cái mod belle vào cfw của hoangphong.làm xong thì vào music player là nó văng ra ko vào đc.có ai giúp mình với

dongphuongkieu

x6

lỗi này khắc phục thế nào?

synhat510

Flash Nokia X6 bị lỗi không mở nguồn dc nữa ??

vậy thì làm sao hả các bác ?? ai giúp dùm với :(:)((

leejiah

2

Phone die thì phoenix lại Fw gốc thôi bạn, mình CFW die suốt:|..........................................................................

chjckenboy_18

Phone die thì phoenix lại Fw gốc thôi bạn, mình CFW die suốt:|..........................................................................
Đie đâu nếu mà hiện lên cái bảng đó chọn no thì máy tính sẽ kêu ting ting, tháo pin lắp lại rùi bật nguồn lên là đc:-?

Radium

Moderator
lỗi này mình hay gặp khi đang flash điện thoại hết pin. sạc pin và flash lại là ngon thôi

synhat510

lỗi này mình hay gặp khi đang flash điện thoại hết pin. sạc pin và flash lại là ngon thôi

ok, mình sẽ thử, mình cũng cảm giác là nó hết pin rùi :|:|
nhưng giờ ko sạc dc, mình phải mua cục sạc rời hả bạn :-?

Hỏi flas Fw v60.0.003

Dùng symbin khá lâu nhưng mình không biết cách flas Fw gì cả. Ai hưỡng dẫn dùm mình với. Mình đang dùng máy 5800XpressMusic.