• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v11.0.029 | 5800 CFW by JokerB

OnlineNo1

Cài tốt chứ, tý sẽ đính kèm cái Jbak Taskman luôn, đèn phím thì lỗi lầm gì đâu mà lại tắt em nó :(

JokerB là nick tham gia các diễn đàn khác của mình, ngày xưa đăng ký PDAViet vì gõ nhầm mới thành thế này :))

Chất vãi :D

JokerB

Không ai phát biểu cảm tưởng sau khi nếm món mới nhỉ X_X
Đầu bếp chờ từ nãy mà chưa thấy ai phát biểu cảm xúc, chắc đang phê =))

JokerB

mải cook không để ý, vừa vào 4rum PNHT thấy có ng` kêu bug phát âm của bàn C6 V11 này, test thử hóa ra thật, vừa mất công up :(
Thôi tối nay up bản 4.1 fix lỗi này

JokerB

Pin thì chắc vẫn thế, muốn bớt hao pin thì mod độ sáng màn hình giảm xuống, thời gian sáng màn hình giảm xuống, bỏ hiệu ứng, dùng theme đơn giản, tắt ứng dụng chạy ẩn.....

Nói chung sài 1110i là đỡ tốn nhất =))

OnlineNo1

Đã check, phần lớn bug serious, ví dụ như phím xM, mail đã được fix, có thể còn lỗi khác nhưng chưa tìm ra.
(Không khoái cái theme lắm, thích cái transparent ý, trong suốt ^^)

SAOVIETmobile

Mình Tes thấy vào phần Seting 1 lúc nó mới vào được ( phải mất 3 nốt nhạc ) vừa nãy đang dùng thấy bị Reset 1 lần .....! Tối nay 4.1 fix nhé @sn...

ngyntom

cảm nhận đầu tiên rất tuyệt,hy vọng sẽ it tốn pin hơn bản trước

JokerB

chưa tắt rung khi mở/ khóa phím hả pro
Cái đấy tự tắt được mà :)
Mình để mặc định cho ai thích chỉnh thế nào thì chỉnh, chỉnh rồi mỗi người 1 ý lại vặn vẹo :(

Mình Tes thấy vào phần Seting 1 lúc nó mới vào được ( phải mất 3 nốt nhạc ) vừa nãy đang dùng thấy bị Reset 1 lần .....! Tối nay 4.1 fix nhé @sn...

Thấy bên 4rum PNHT cũng có ng` kêu là Setting 1 lúc mới vào đc, mình thì k để ý vụ này vì vào ngon lành, chắc chậm 1-2s nên k thấy
Mình test không bị reset lần nào cả?? bạn chỉ rõ hơn được không? đang không dùng ứng dụng nào bị reset hay đang dùng ứng dụng nào bị reset, nói rõ thì mình mới biết được chứ, chung chung thế thì pó chym

JokerB

Tóm lại v11 của C6 này chưa thấy cái gì hơn mà lại còn sinh thêm lỗi =))

SAOVIETmobile

Mình cứ vào đi vào lại Seting là bị Reset ( 3 lần rồi ) Mình đã Fomat thẻ nhớ vag *#7370# rồi vẫn bị .