• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bao ngày mong chờ ninjaschool2.

Jay_Chou

Active Member
Đang oánh tới chỗ suối nứơc nóng đánh 20 con rùa mà nó cứ chạy ngựơc về . Đánh đc 1 con , đánh 1 con nưã lại báo về 0 . Đang dùng bản cuả nokia_care . Ai biết k ?

:-? Em có bị thế đâu bác Bom :-?

jack_hunter97

anh care ơi sao em dùng bản của anh luyện tới level 13 đi qua cái ông j đó nó lại đứng phim thế chả chỉu nhúc nhích :( làm sao đây

thuglife18

Well-Known Member
eo chạy wa rùi ,h tới fần con diều bay s mà mjh bấm s nó cũg die ko ak

yumikenshi

anh care ơi sao em dùng bản của anh luyện tới level 13 đi qua cái ông j đó nó lại đứng phim thế chả chỉu nhúc nhích :( làm sao đây

chắc bạn chơi tới chỗ ông quản ký túc hử?thế đã tìm được thẻ học sinh chưa?

eo chạy wa rùi ,h tới fần con diều bay s mà mjh bấm s nó cũg die ko ak

diều bay thì bạn bay và ấn phím 2 liên tục vào.bay tới cái mép bờ là được mà.
mà bạn bấm s là sao?

nttrung90

game hay thật bỏ ngày chủ nhật phá đảo.mà sao con boot cuối yếu như sên thế nhỉ

laocai_city

Games còn nhìu lỗi quá cr*** đc chơi toàn lỗi hay treo thằng bạn mình nó kích hoạt chơi ko treo mới tức:((

laocai_city

lâu không vào PV dạo này thấy mấy men mới nhiệt tình bên Topic games này thế.ae PV khỏi lo ko có games chơi rùi:D hihi

laocai_city

1 số máy sẽ không đính kèm được file rms ( thực ra mình cũng không biết đính kèm thế nào :)) ). nên sau đây sẽ là hướng dẫn cho các bạn tự crack game cho riêng mình nhé. :)

Khi cài đặt xong sẽ có 2 chương trình :

+ Ninja School 2
+ Cheat RMS

Đầu tiên, các bạn vào game rồi thoát ra luôn.
Rồi vào chương trnfh Cheat RMS kéo xuống dòng NINJASHOOLxxx
( chú ý sử dụng phím 8, không sử dụng bằng phím điều hướng )
Tiện thể hướng dẫn luôn cho các bạn s60v5. Còn với dòng s60v5, thì các bạn mở phần mềm Virtual keyboard ( chọn Keypad 1 để sử dụng phím 8 nhé ). Bạn nào chưa có thì qua đây nhé.

Tiếp theo, nhấn "Mở (OK)" các bạn sẽ thấy dòng này:"TEAM PAY XXXX109000"

=> XXXX chính là mã số kích hoạt game:

Ví Dụ: "TEAM PAY 9793109000". => mã số kích hoạt của mình là 9793.

Khi đã lấy được mã số kích hoạt bây giờ chỉ việc vào game ( nhấn " Trở lại ").

Lưu ý : Khi nhập mã kích họat lần đầu tiên sẽ không được. Lúc này các bạn vào nhập mã kích hoạt nhưng không nhập lại mà xóa hết đi ( để trống nhé ) rồi nhấn OK phát nữa là được.

Còn về mua Item free thì đây :

Các bạn mua Item, MP, HP ở cửa hàng bán đồ tiền thật nhé. Không mất tiền đâu, bản này đã crack rồi.

Chú ý : 100% hướng dẫn này là thật \-/. Có vẻ hơi rắc rối.:D Do có 1 số bản Ninja School lởm => down về có khi mất trắng tiền đấy X_X nên bác nào có thời gian làm theo cách này, vừa đỡ tốn 15k nộp cho bọn team, vừa mua được item free nhé. =D>

Chúc các bạn chơi game vui vẻ.\-/

Các bạn down về và nhớ xóa đuôi .7z nhé. =D>
bạn cho mình hỏi cái cheat RMS kia có thể dùng để crack các games khác mà đòi mã kích hoạt ko>?

jack_hunter97

chắc bạn chơi tới chỗ ông quản ký túc hử?thế đã tìm được thẻ học sinh chưa?

diều bay thì bạn bay và ấn phím 2 liên tục vào.bay tới cái mép bờ là được mà.
mà bạn bấm s là sao?

Mình có thẻ học sinh rồi mà có thẻ sau đó nó kêu muốn qua thì phải lên cấp 13 mình luyện đúng đi qua đứng phim luôn à còn bạn dùng dìu thì khi bay qua bạn bấm liên tục phín số 2 thì sẽ qua dc

yumikenshi

Mình có thẻ học sinh rồi mà có thẻ sau đó nó kêu muốn qua thì phải lên cấp 13 mình luyện đúng đi qua đứng phim luôn à còn bạn dùng dìu thì khi bay qua bạn bấm liên tục phín số 2 thì sẽ qua dc

oh.vậy ah.mình không bị như vậy.hình như có mỗi bạn bị như vậy hay sao đó.lỗi đó chác có lẽ vẫn là lỗi của ản c*** thôi.

Jay_Chou

Active Member
bạn cho mình hỏi cái cheat RMS kia có thể dùng để crack các games khác mà đòi mã kích hoạt ko>?

không bạn ạ. nó chế riêng cho Ninja School 2 đấy. bạn cần game gì đòi kích hoạt à? :)

hero_of_IT

a e .ai giúp mình vượt hang aka kái nào.
Bạn xem từng hình, đi tới đâu sẽ thấy cảnh giống trong hình, đi theo dấu mũi tên.
Ảnh động:

Xem từng ảnh theo thứ tự từ trên xuống - trái sang phải: