• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bao ngày mong chờ ninjaschool2.

b0m_lx

Ngáp, cái NV trả lời 3 câu hỏi của lão Ngư ông làm ntn ta? Help me!

câu thứ nhất là cái đồng hồ
câu thứ 2 chạy 1 vòng đươi nước là xong
câu thứ 3 là vỏ của con tôm :D
ps: chicken :p

prettyboy247

co phien ban kick hoat free ne

mọi người đừng ai cài bản này nhé.nó tự động gửi tn đến 8785 đó.tui vừa bị hết sạch gần tram k vì nó rồi,mong mod xóa link bài này đi.ko các thành viên lại mất oan tiền thêm

b0m_lx

mọi người đừng ai cài bản này nhé.nó tự động gửi tn đến 8785 đó.tui vừa bị hết sạch gần tram k vì nó rồi,mong mod xóa link bài này đi.ko các thành viên lại mất oan tiền thêm

không những xoá bỏ mà ban nick nữa
thằng này làm rác cả 4rum

hongquan2435

Bạn vào cài đặt riêng bật âm báo lên là được nhé,chút bạn chơi game vui nhé.

cho em hỏi 1 xíu!!
sao em chơi game mà không nghe âm thanh zì hết??
mặc dù âm thanh mở
không có tắt âm thanh ở bất kì đâu!!!
game java hay game sis zì cũng vậy.....
ai cao thủ chỉ giúp em với!!!
bạn cứ bật âm báo lên sẽ đc nhé.

MaKimLien

Member
1 số máy sẽ không đính kèm được file rms ( thực ra mình cũng không biết đính kèm thế nào :)) ). nên sau đây sẽ là hướng dẫn cho các bạn tự crack game cho riêng mình nhé. :)

Khi cài đặt xong sẽ có 2 chương trình :

+ Ninja School 2
+ Cheat RMS

Đầu tiên, các bạn vào game rồi thoát ra luôn.
Rồi vào chương trnfh Cheat RMS kéo xuống dòng NINJASHOOLxxx
( chú ý sử dụng phím 8, không sử dụng bằng phím điều hướng )
Tiện thể hướng dẫn luôn cho các bạn s60v5. Còn với dòng s60v5, thì các bạn mở phần mềm Virtual keyboard ( chọn Keypad 1 để sử dụng phím 8 nhé ). Bạn nào chưa có thì qua đây nhé.

Tiếp theo, nhấn "Mở (OK)" các bạn sẽ thấy dòng này:"TEAM PAY XXXX109000"

=> XXXX chính là mã số kích hoạt game:

Ví Dụ: "TEAM PAY 9793109000". => mã số kích hoạt của mình là 9793.

Khi đã lấy được mã số kích hoạt bây giờ chỉ việc vào game ( nhấn " Trở lại ").

Lưu ý : Khi nhập mã kích họat lần đầu tiên sẽ không được. Lúc này các bạn vào nhập mã kích hoạt nhưng không nhập lại mà xóa hết đi ( để trống nhé ) rồi nhấn OK phát nữa là được.

Còn về mua Item free thì đây :

Các bạn mua Item, MP, HP ở cửa hàng bán đồ tiền thật nhé. Không mất tiền đâu, bản này đã crack rồi.

Chú ý : 100% hướng dẫn này là thật \-/. Có vẻ hơi rắc rối.:D Do có 1 số bản Ninja School lởm => down về có khi mất trắng tiền đấy X_X nên bác nào có thời gian làm theo cách này, vừa đỡ tốn 15k nộp cho bọn team, vừa mua được item free nhé. =D>

Chúc các bạn chơi game vui vẻ.\-/

Các bạn down về và nhớ xóa đuôi .7z nhé. =D>
Up file lên mediafire dùm bạn ơi

nhoxkyo97

ũa mà nịna shool2 ra lâu rồi mà ae.. em còn giữ bản đã crack mua vp tiền thật ko tốn tiền mà còn tính theo cấp số nhân tiện lợi nè.... ai cần em share cho..
có cả pm hack = socerer rất dễ.. ai cần em hd cho nhá

blackeagle2548

Sr ae.post thiếu.^^!.đền bù bằng bản crack này :
http://www.box.net/shared/1ouufgcsy1
(key kich hoat : 1234 )
^^! :D
mình test thấy bản này ngon nè. có 1 lần đang chơi khỏang lv10 thì mình thóat ra. lúc vào lại thì thấy màn hình màu trắn, hiện chữ "bật bluetooth" gì đó, biết là sắp bị lỗi giống mấy bản kia rồi, uổng công chơi, bấm đại cái nút trên cùng bên tay phải mấy cái, rồi bấm cái nút ngắt cuộc gọi màu đỏ đỏ, xong thì nó thóat ra menu. lúc vô lại thì chơi đc tiếp cho đến bi giờ chưa bị lại trường hợp đó !

b0m_lx

mình test thấy bản này ngon nè. có 1 lần đang chơi khỏang lv10 thì mình thóat ra. lúc vào lại thì thấy màn hình màu trắn, hiện chữ "bật bluetooth" gì đó, biết là sắp bị lỗi giống mấy bản kia rồi, uổng công chơi, bấm đại cái nút trên cùng bên tay phải mấy cái, rồi bấm cái nút ngắt cuộc gọi màu đỏ đỏ, xong thì nó thóat ra menu. lúc vô lại thì chơi đc tiếp cho đến bi giờ chưa bị lại trường hợp đó !

:)) tui chơi game này từ đầu tới khi phá đảo k phải thoát ra lượt nào
cức bấm menu cho nó đứng 1 chỗ :D
rảnh vào chơi tiếp =))

Duongphamvan94

Có ai biết qua chỗ lão già câu cá bắt giải đố k? Chỗ đó chả hỉu làm thế nào. Ai jup em với

bluedragon0307

kill xong boss cuối về nói chuyện vs ô hiệu trưởng và toniku là end game hả các bạn?

Mà ko biết tại crack hay vì sao mà trên máy mình map cánh đồng hoang bị lỗi, lúc mới vào ko thấy nv vs quái đâu chạy gần hết map thì lại hiện ra rồi lại mất, rồi lại hiện, cứ thế đến map lấy kiếm cuối :|

kanvicofbon

thấy các bác bàn luận sôi nổi mìn load thử zề chơi. pro nào chỉ mình cáck hack với. = socer...gi do ý. mình ko dow dc đính kèm của chủ thớt.thanks trước.