• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bao ngày mong chờ ninjaschool2.

jumong1991

tui dùng đc mà :d
pó tay với ông :))

quên không hỏi bác
đã crack phần mua đồ bằng tiền thật chưa thế ?

cu mua tet di.neu u so thi dung sim het $ ma test cho chac an.( onl bang m0bile nen ko co dau.m0d thong cam)

yumikenshi

có mấy người dùng bản crack bị lỗi.mọi người dùng theo cách của bác Noikia_care đi.bản đó ổn mua đồ tiền thật tẹt ga.

yumikenshi

sr nha.tại viết nhanh lên nhầm.X_X.
mình test không phải file của bạn.nhưng cách làm như vậy.\-/

luzlie

cho mình hỏi câu đố thứ 3 của ông đánh cá (cai j vừa là áo vừa là nhà) la cái j ah may bro
thanks

phunghoan

tui dùng đc mà :d
pó tay với ông :))

quên không hỏi bác
đã crack phần mua đồ bằng tiền thật chưa thế ?
mà làm gì phải crack cái ý dùng sorcers hack phát đầy, tui vào hack phát 1tr chắc đủ dùng đến phá đảo, hết hack tiếp

mai_tien_dat_251

thanks bạn nhé! công nhận là khó thật, tìm mãi!

mà chơi đến bao giờ mới có chưởng rồng lửa thế kia vậy!

MrwOrm

Crack mua tiền thật hp vs mp k giới hạn. Còn mua bằng vàng thì giới hạn 100bình. Cơ mà dùng sorcercer thì k dùng tới 1mình hp hay mp nào luôn. Chỉnh hp lên vài trăm ngàn =))

hero_of_IT

lv 30. Farm nát phím lun. Có bác nào có bản hack exp (lên nhanh tí x2, x3 đc rùi). EXP thui chứ đừng lv hay one hit, chơi mau chán. Ko có mấy bản đó, nv yêu cầu đủ lv. Cày mún mệt xỉu lun

Á. Mới nghĩ ra cái này cũng hay lắm nè. Dùng Sorcercer edit damamge lên vài trăm đánh quái cho nhanh đc ko nhỉ :))

mai_tien_dat_251

khi lên leve có bảng chọn: tăng máu. tăng công và tăng mana (em kô nhớ nữa) thì cái mana là cái gì vậy các bác!?

yumikenshi

thanks bạn nhé! công nhận là khó thật, tìm mãi!

mà chơi đến bao giờ mới có chưởng rồng lửa thế kia vậy!
bạn qua được chưa? nếu chưa thì xem mình chup màn hình nha.mình chơi cũng kém đừng cười nha.X_X
mà mình chụp nó cũng không đc nét lém.hi.mà file ảnh hơn 1mb lên không up đươc ở diễn đàn.bạn down về vậy nha.hi.http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=temsa7x3augbzvn&thumb=4