• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

xin lổi hơi lạc đề tí . cho mình xin cái soft để boot vào android nhé ...
dùng 1 trong 2 cái dưới, tùy sở thích

link mega hôm nay bị điên hay sao ấy nhỉ, chưa bao giờ thấy như hôm nay cả

link down thì của bác Phạm Quang vô địch, nhanh hơn tên lửa

hoanbeck

The file you are trying to access is temporarily unavailable.
Link die rồi bác Ân ơi :(

À lại down được rồi :)) sorry bác Ân

Chỉnh sửa cuối:

smile

Ko hiểu thế nào chứ mình down thấy nhanh lắm mà!!?
Thanks bác Ân nhé! Công nhận là dùng nhiều ROM cả Tây cả ta em vẫn kết ROM của bác nhất! Nhẹ, nhanh, ổn định, đẹp!!!^^

lungtung

cho lên mediafire cho anh em đi smile, mình down giờ vẫn chưa xong, 3 tiếng rồi, chỉ sợ down kiểu này nó lỗi

smile

cho lên mediafire cho anh em đi smile, mình down giờ vẫn chưa xong, 3 tiếng rồi, chỉ sợ down kiểu này nó lỗi
hì, đang định đi ngủ thì thấy cái dòng này của bác!!!
E đang uploading đây!(Nó báo 34 mins mới xong, hy vọng là OK)

lungtung

mời chầu rượu luôn. Mà bình dân thôi, dân prosecutor nghèo
Đưa lên chắc còn nhiều anh em cần down lắm, cái mediafire nó có vẻ ngon hơn megaupload

smile

mời chầu rượu luôn. Mà bình dân thôi, dân prosecutor nghèo
Đưa lên chắc còn nhiều anh em cần down lắm, cái mediafire nó có vẻ ngon hơn megaupload
ôi, nghèo mà chơi HD2, lại còn mấy súng dự phòng nữa...!!! :D Các bác nghèo thì chít bọn em à?! :p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

http://www.mediafire.com/?377ch4y37d4vwyk
Mời bác Lungtung và anh em vào link trên down cho nhanh nhé!

Chỉnh sửa cuối:

dienluc510

Bản này chạy rất mượt tuy nhiên còn một chút chưa ưng lém là phần này chưa trong suốt Mod Ancola66 ơi cho em xin file làm trong suốt cái này như ở bản V32 của anh với nhé !

Cảm ơn anh nhiều !

hoanbeck

Bản này không có phần Settings của CHT à bác Ân? Mình muốn chỉnh lại wallpaper,quicklinks mà không tìm thấy ở đâu?

Atemis

Active Member
Mình gặp chút trục trặc khi cài thêm file TranSlide and beauty icon slide đính kèm ở bài 1,cài xong thì HTC Sense không thể nào khởi động được.Nhưng khi gỡ TranSlide and beauty icon slide ra thì lại ngon lành.Mình đã thử dùng task 29 vs up lại rom nhưng vẫn không ăn thua :-/

lungtung

Mình gặp chút trục trặc khi cài thêm file TranSlide and beauty icon slide đính kèm ở bài 1,cài xong thì HTC Sense không thể nào khởi động được.Nhưng khi gỡ TranSlide and beauty icon slide ra thì lại ngon lành.Mình đã thử dùng task 29 vs up lại rom nhưng vẫn không ăn thua :-/

Chuẩn luôn, mình cung bị y hệt, cung đã task và cài lại nhưng không được. Có ai cho nhận xét về pin nào?

ancola66

Super V.I.P
Bản này không có phần Settings của CHT à bác Ân? Mình muốn chỉnh lại wallpaper,quicklinks mà không tìm thấy ở đâu?
Bản này không tích hợp CHT

Chuẩn luôn, mình cung bị y hệt, cung đã task và cài lại nhưng không được. Có ai cho nhận xét về pin nào?

Vì bản này mình tích hợp 4 Quick link ở màn hình Home nên nó bị xung với cái Slide đó:-? để mình nghiên cứu lại;;)

maphin

Mod ancola66 build cho anh em có sở thích riêng về rom ship một bản trên cơ sở rom ship 3.14.405, chỉ thay đổi bộ ứng dụng của rom ship bằng bộ ứng dụng của bác! đòi hỏi bác tí, mong bác thông cảm! thanks nhều!