• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

đang ngồi ngóng mà, :))
Bản này bác không cho cái đồng hồ gỗ vào à, em kết cái đồng hồ gỗ của bác quá, đang dùng bản V26 của bác, khi nào ra bản V28 này rồi bác cho em cái đồng hồ nhé, cả điện tử và kim

lungtung

Vừa bỏ ra cho vào nồi áp suất roài:)). Nhưng mạng hơi lởm>>> theo thông tin nhà mạng đưa lại là khoảng 1h41m nữa mới chín:p

Đọc ở bài 3 nhé (Đang cập nhật) Chỉ biết rằng chạy rất tít:p
khoai nhà bác lâu nhừ quá, 2 tiếng rồi mà chưa chín, anh em chờ lâu đói bụng quá :))

ancola66

Super V.I.P
Thế bao giờ mới nhừ thế Bác Ân, Sao Bác không cho vào Nồi áp suất cho nó nhanh.

đang ngồi ngóng mà, :))
Bản này bác không cho cái đồng hồ gỗ vào à, em kết cái đồng hồ gỗ của bác quá, đang dùng bản V26 của bác, khi nào ra bản V28 này rồi bác cho em cái đồng hồ nhé, cả điện tử và kim

khoai nhà bác lâu nhừ quá, 2 tiếng rồi mà chưa chín, anh em chờ lâu đói bụng quá :))

Khoai đã nhừ :D Chúc các bạn ăn đêm ngon miệng:p

lungtung

cái đồng hồ của em....
hehe, lại được mở hàng bản nữa
cảm ơn bác

Chỉnh sửa cuối:

smile

Khoai đã nhừ :D Chúc các bạn ăn đêm ngon miệng:p
Giời ơi, chờ mãi mà đến lúc click vào download thì nó thế này : Ce fichier n'est présentement pas disponible.
Gruuuu.....
Dù sao cũng thanks bác Ân nhìu nhìu...
Chúc bác ngủ ngon!!!

hiho1902

BÁC CHỈ EM CÁCH BỎ CÁI ĐỒNG HỒ KIM TRÊN MÀN MÌNH HOME ĐI, EM MÚN ĐỂ ĐỒNG HỒ DẠNG DIGITAL THUI, THANKS BÁC NHÌU

Sontantap

BÁC CHỈ EM CÁCH BỎ CÁI ĐỒNG HỒ KIM TRÊN MÀN MÌNH HOME ĐI, EM MÚN ĐỂ ĐỒNG HỒ DẠNG DIGITAL THUI, THANKS BÁC NHÌU
Bác vào menu /Edit Home Layout/Level 1- Main Home > đè vào đồng hồ >next để chọn
Giao diện đẹp, hoạt động mựot .Thanks to An Cocacola

dienluc510

Test 1/2 ngày rồi mà khó tìm ra lỗi của bản này, chỉ còn phần POWER nữa thôi, còn test tiếp. Cá nhân mình thích giao diện trong suốt này nhất. Cảm ơn Mod ancola66 !

Hình như cái Sense sau khi khởi động lại máy thì nó không lên nữa, có ai bị như vậy chưa vậy. Máy mình bị như vậy V27 thì ok, con V28 lại bị Mod ancola66 xem lại giúp nhé. Cảm ơn Mod ancola66

tllp04

Bác Ân kiểm tra lại giúp em xem cái Tab Weather không thể add thêm được các thành phố khác mà chỉ update được thời tiết tại khu mình ở thôi thì phải. Có cách nào để chỉnh lại như bình thường ko bác nhỉ? Cảm ơn về bản ROM của bác!

chineseboy78

Bác Ân kiểm tra lại giúp em xem cái Tab Weather không thể add thêm được các thành phố khác mà chỉ update được thời tiết tại khu mình ở thôi thì phải. Có cách nào để chỉnh lại như bình thường ko bác nhỉ? Cảm ơn về bản ROM của bác!

e cung bi y chang nhu vậy bác ơi, e ko thể add thành phố khác vào được

lungtung

Được chưa bác?
trải nghiệm thế nào chia sẻ a e đi...
Rom mới, chưa có time test lâu, có lẽ chưa phát hiện hết lỗi nhưng cảm nhận ban đầu là nhanh, mượt hơn mấy bản trước, vọc 1 số chỗ hay lỗi thì chưa thấy gì. Thời tiết thì chưa add được location. Chỉ còn test lượng tiêu thụ pin nữa là ok. Mình rất khoái các com 2 do bác ancola chế tạo ra. Bản này mình thích để nền đen và đồng hồ gỗ nhưng chưa được bác ấy cho cái đồng hồ :))

smile

Rom mới, chưa có time test lâu, có lẽ chưa phát hiện hết lỗi nhưng cảm nhận ban đầu là nhanh, mượt hơn mấy bản trước, vọc 1 số chỗ hay lỗi thì chưa thấy gì. Chỉ còn test lượng tiêu thụ pin nữa là ok. Mình rất khoái các com 2 do bác ancola chế tạo ra. Bản này mình thích để nền đen và đồng hồ gỗ nhưng chưa được bác ấy cho cái đồng hồ :))
The con sms time thi sao ha bac?E nhan cho ban e mang vina thi van bi loi ,con mang vitteo thi ko.
(bac thong cam e online bang HD2,ko go dc tieng Viet)

lungtung

Hình như cái Sense sau khi khởi động lại máy thì nó không lên nữa, có ai bị như vậy chưa vậy. Máy mình bị như vậy V27 thì ok, con V28 lại bị Mod ancola66 xem lại giúp nhé. Cảm ơn Mod ancola66
Kinh nghiệm là sau khi up rom bạn nên HR lại vài lần nhé sẽ không bị lỗi nữa. Các bản rom trước của bác Ancola mình up xong HR có 1 lần, sau này toàn bị lỗi, rút kinh nghiêm lần sau HR 2, 3 lần, chạy ngon lành và không bị các lỗi linh tinh nữa.

hiho1902

bản này e ko thấy soft cắt nhạc mp3 làm nhạc chuông đâu cả, vậy e mún chọn nhạc chuông là nhạc mp3 từ thẻ thì làm sao vậy mấy bác? thanks các bác trước

lungtung

Cái HTC album, khi vào chọn phần album xong không có nút đóng xuống, phải ấn nút back trên bàn phím cứng bác Ancola ạ