• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]HD2 WP7.5 Tango 7.10.8773.98 v1.4 PV [English Only][Full Unlocked]

pttinh1

Bản 1.2 khi nhắn tin rất hay bị ẩn bàn phím xuống tự động, có cách nào fix ko bác?

longchuot2007

ban giup minh cai window phone duoc ko. may minh tu khi mua den gio nguoi ta cai san androit 2,2 den gio. minh ko biet ti gi ca. minh dung hd2 thuong

bugartiveron

mở hàng cái.em lại quay lại với WP roài.vừa mua được quả pin mới nên phải dùng ngay

mở hàng cái.em lại quay lại với WP roài.vừa mua được quả pin mới nên phải dùng ngay
Giờ mới thấy WP7 dùng sướng hơn Android, kết nhất cái khoản Game (game thì ăn đứt Android) và ít lỗi...:D Android chỉ được cái đẹp và tốn ram thôi...

thedung

Những câu hỏi kiểu này chán chẳng muốn trả lời nữa... Tại sao các bạn không úp mà cảm nhận nhỉ??? Thú chơi PPC là ở đó mà...:-??

thì bạn ý dùng rồi thấy hao pin quá nên hỏi thôi làm gì mà mod nóng thế,tốt nhất để đến bản tango coi xem pin thế nào chứ,dùng win7 xác định là pin kém nhát

hoamax45

bạn Dung cho mình hỏi mình cài ok,tói phần install app nó báo là:LOW STORAGE SPACE,nhưng vẫn cài dc bthuong nhưng khivao2win thì 1 số chức nag k xài dc.
dù sao cũng Tks bạn
thêm nũa mình tính chép rom androi vào để up androi thì dùng úb mass pc k nhan ra,hui nãy minh tháo thẻ nhớ bỏ vao dầu đọc thẻ thì dung lượng thẻ còn 200m tren pc.v là tai làm sao hả bạn?minh mói vọc vạch nên thông cảm nha

thì bạn ý dùng rồi thấy hao pin quá nên hỏi thôi làm gì mà mod nóng thế,tốt nhất để đến bản tango coi xem pin thế nào chứ,dùng win7 xác định là pin kém nhát
Mình xin lỗi. Nhưng xài WP7 thì pin sẽ kém hơn so với WM và Android bạn ạ. Mình xài nếu thỉnh thoảng chơi game, vào mạng thì tầm gần 1 ngày thôi...:D Hy vọng khi bản Tango ra đời sẽ có Tiếng Việt và bàn phím Tiếng Việt chuẩn...=D>

bạn Dung cho mình hỏi mình cài ok,tói phần install app nó báo là:LOW STORAGE SPACE,nhưng vẫn cài dc bthuong nhưng khivao2win thì 1 số chức nag k xài dc.
dù sao cũng Tks bạn
Lỗi này thì có 3 nguyên nhân:

1. Cài mà không có thẻ nhớ trong máy.
2. Thẻ nhớ dung lượng quá thấp (khuyên dùng thẻ SDHC 8Gb Class 4 trở lên).
3. Thẻ không phải là định dạng FAT32.

Bạn xem xem mình ở trường hợp nào nhé.

thêm nũa mình tính chép rom androi vào để up androi thì dùng úb mass pc k nhan ra,hui nãy minh tháo thẻ nhớ bỏ vao dầu đọc thẻ thì dung lượng thẻ còn 200m tren pc.v là tai làm sao hả bạn?minh mói vọc vạch nên thông cảm nha
Khi cài WP7 thì nó sẽ nhận hết dung lượng của thẻ nhớ (chỉ còn lại 200Mb) để làm bộ nhớ trong. Muốn phục hồi lại dung lượng như cũ thì dùng SD Formatter mà format nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bugartiveron

Giờ mới thấy WP7 dùng sướng hơn Android, kết nhất cái khoản Game (game thì ăn đứt Android) và ít lỗi...:D Android chỉ được cái đẹp và tốn ram thôi...
em thk đá bóng.nhưng đa điểm k fix được nên pes coi như bỏ đi.hichic đành ngồi nghịch tiki tower vậy

bản này dùng pin thế nào hả cả bác. ???????????????????? nghe gọi có dc hơn ngày ko ạ
em mới mua quả 1k5ma dùng bt cũng được 1 ngày nghe gọi bt chắc là hơn.bản này thấy dùng pin rất ổn kể từ lúc có V1.giờ có v1.3 mới up đc mấy tiếng.chưa thể kết luận thêm

Last edited by a moderator:

hoanbeck

Haiz, ngại vãi :)) vừa hì hục cài apps với copy truyện vào kindle. Thôi đợi bản sau rồi up luôn thể, bổ sung ở bản 1.3 không cần lắm :D dùng bản 1.2 vẫn thấy ổn rồi :D

thedung

Haiz, ngại vãi :)) vừa hì hục cài apps với copy truyện vào kindle. Thôi đợi bản sau rồi up luôn thể, bổ sung ở bản 1.3 không cần lắm :D dùng bản 1.2 vẫn thấy ổn rồi :D
bạn ko cần thì mình cần