• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]HD2 WP7.5 Tango 7.10.8773.98 v1.4 PV [English Only][Full Unlocked]

myGenio

Cho mình hỏi mình đang dùng bản Rom của XBmod-Yuki Rom, bây giờ muốn chuyển qua bản ROM này thì phải thực hiện như thế nào?
Thanks
Bạn vẫn thực hiện các bước như đã flash rom mà bạn đang dùng, nên: task29 sau đó cài lại MAG rồi tuần tự mà làm.

cvulam

Bác Dũng bản này mở âm lượng lớn, âm thanh có bị rè ko bác Dũng ?

gapda

Nó báo lỗi như nào vậy bạn? Bạn tải lại xem sao, rất có thể trong quá trình tải file bị lỗi.
! D:\Rom Andoid\w phone\New Folder\HD2_Rom_WP7.5_Mango_7.10.8107.79_v1.2_PV.part2.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack HD2_Rom_WP7.5_Mango_7.10.8107.79_v1.2_PV\Data.zip
nó báo vậy đấy bác dũng ơi
giúp em cái

! D:\Rom Andoid\w phone\New Folder\HD2_Rom_WP7.5_Mango_7.10.8107.79_v1.2_PV.part2.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack HD2_Rom_WP7.5_Mango_7.10.8107.79_v1.2_PV\Data.zip
nó báo vậy đấy bác dũng ơi
giúp em cái
Bạn download lại đi. Nếu vẫn còn lỗi thì để chiều mình về upload lại. Okie!

gapda

thank bác đã dow lại và ok rồi đang up và nghịch ngơm:-?

với cho mình hỏi thêm chút là máy tính của mình xài win XP thì có kết nối zune với wp7 đc ko bác, ?

Last edited by a moderator:

lyakhoi

với cho mình hỏi thêm chút là máy tính của mình xài win XP thì có kết nối zune với wp7 đc ko bác, ?
mình nghĩ là được nếu là XP SP3 nhưng với 1 số thủ thuật, bác search trên 4rom là có đó

myGenio

mình nghĩ là được nếu là XP SP3 nhưng với 1 số thủ thuật, bác search trên 4rom là có đó

không những dc mà còn rất dc là khác, nhưng phải có mẹo tham khảo chủ đề này:
mà giờ vẫn còn dùng XP sao, ng ta lên win7 từ lâu hết rồi mà,

highway1vn

Các bác cho em hỏi pin bản này thế nào, kết w7 quá mà cứ đến cuối ngày hồi hộp thì nản quá bác ah

myGenio

Các bác cho em hỏi pin bản này thế nào, kết w7 quá mà cứ đến cuối ngày hồi hộp thì nản quá bác ah
pin thì tàm tạm thôi, chưa có ngon dc, nhưng khả dĩ lắm, thích thì chơi không sọ mưa rơi.

catalya

Dùng wp7 thấy xót mấy cái phím quá,cứ back back miết nó cũng thân tàn ma dại mất thôi.mà danh bạ nó cứ sao sao ấy nhĩ,ko biết chọn toàn bộ danh bạ là ở đâu nữa,nó từng làm winmo rồi mà sao thấy em wp7 nó cứ thiếu thiếu sao ấy,mỗi lần bật tắt wf cũng rất bất tiện