• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[18 MAR] Desire HD 1.84.832.2 mới nhất - đã add ngôn ngữ ASIAN, VIỆT

trung942

chằng thấy nó báo gì cả, chỉ thấy đang dò...đang kết nối...đang lấy địa chỉ...đã ngắt kết nối...đang dò...đang kết nối...đang lấy đĩa chỉ...đã ngắt kết nối....., cứ tế làm hoài lun.

dungphp

chằng thấy nó báo gì cả, chỉ thấy đang dò...đang kết nối...đang lấy địa chỉ...đã ngắt kết nối...đang dò...đang kết nối...đang lấy đĩa chỉ...đã ngắt kết nối....., cứ tế làm hoài lun.

ấn vào cái dòng có tên thiết bị Wireless nhé, chọn Forget rồi connect lại với đúng mật khẩu là được !

mdong607272

Bản này xài ok, có đầy đủ chức năng. Mình cài bản 1GB. Hay nhất là có cả chức năng chia sẻ internet từ máy tính ra cho điện thoại nữa, rất tiện lợi cho ai ko có wifi. Nhưng mình cảm thấy tốc độ của nó chậm hơn mấy bản khác nhiều, ko mượt bằng.

hai

Hix thấy bảo ver mới mà sao vẫn thấy 1.2 nhỉ.
Mới thì phải là 1.3 chứ

dungphp

Hix thấy bảo ver mới mà sao vẫn thấy 1.2 nhỉ.
Mới thì phải là 1.3 chứ

Chỉ là thêm DATA2EXT cho Leo 512 mà ! Nếu Tmous thì dư internal tầm >800 Mb. Tmous kg nên tạo EXT nếu muốn dùng data trên NAND ! LEO 512 bắt buộc tạo EXT trên SDCARD

dungphp

Đang đợi đây...:p Mà bản 2.31.1400.1 lâu không thấy đề cập đến nhỉ?:-?

Bản Ginger 2.3.3 port live rồi, nhưng có nhiều lỗi chưa fix đc nên không muốn cho ra ! Mong đồng chí ra mấy bản ngon, ít lỗi, anh em tham gia cho vui !

loichanhthang

cái này( V1.2 DATA2EXT Việt Nam) cài như the nao vây bác. Up lại từ đầu à, E còn ngố lắm. chỉ cho e với.

dungphp

cái này( V1.2 DATA2EXT Việt Nam) cài như the nao vây bác. Up lại từ đầu à, E còn ngố lắm. chỉ cho e với.

Đã tạo EXT chưa ? Nếu Leo 512 hay Leo 1024 cứ tạo bằng CWM cũng đc !
Chạy qua CWM thôi ! Mình chưa tét với Leo 512 nhưng chắc chắn chạy được ! vì Leo 1024 dư đến 860 Mb

loichanhthang

e cg k biêt nữa. Kiểm tra EXT như thê nào vây bác? Khi chay ( V1.2 DATA2EXT Việt Nam) thi chạy như thê nao? Bac hương dẫn cụ thê đi> E mơi lam wen vơi android nên con chưa biêt nhiêu.

dungphp

e cg k biêt nữa. Kiểm tra EXT như thê nào vây bác? Khi chay ( V1.2 DATA2EXT Việt Nam) thi chạy như thê nao? Bac hương dẫn cụ thê đi> E mơi lam wen vơi android nên con chưa biêt nhiêu.

Vào AD recovery >> Advanced >> Partition SD Card >> chọn dung lượng (nên 1Gb) >> SWAP cứ chọn tầm 128 Mb tiện cho các bản rom khác !

minhlc1958

Active Member
Đã tạo EXT chưa ? Nếu Leo 512 hay Leo 1024 cứ tạo bằng CWM cũng đc !
Chạy qua CWM thôi ! Mình chưa tét với Leo 512 nhưng chắc chắn chạy được ! vì Leo 1024 dư đến 860 Mb

Của mình Leo 512 tạo EXT 512 chạy tốt bác à