• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/07/12]MyMIUI v2.3.30 & MIUI ICS v2.6.29 [MAGLRD/cLK][Dorimanx + Tytung Kernel]

hardtrack

Đã cài bản [12/05/12][LAST] myMIUI v13 [Dorimanx + Tytung Kernel] này của bác nhưng ko chạy dc 3G . Bác HD mềnh cái vụ 3G với

Đã cài bản [12/05/12][LAST] myMIUI v13 [Dorimanx + Tytung Kernel] này của bác nhưng ko chạy dc 3G . Bác HD mềnh cái vụ 3G với

3G dùng bt với v13 bạn nhé. Bạn nên kiểm tra lại sim 3G nhé,bạn dùng mạng gi. Bạn thử máy khác và rom khác xem nhé.
Với v13 cài hoàn toàn bằng cảm ứng, các bạn tham khảo miui ics ở dưới nhé.
Chưa có tiếng việt tớ sẻ update sau về tiếng việt nhé.

bobby09120

sau mấy ngày chạy vậy với các bản rom và bị lác ở màn hình chính khởi động giờ đang đỗ lại tại II. miui ics 4.0.4
MIUI ICS 2.5.4 ICS for HTC HD2 cho tới thời điểm hiện tại ổn , nhưng vì yêu khoa học nên lai đang tính thử qua V11 xem sao mà ngại cài lại quá hic

dinhbao226

cho mình hỏi là mình định up qua clk . mà mình thấy chỉ có 1 link down cho 1 bản , vậy có phải file đó up chung cho cả clk và MAGLRD ko bạn . xin lỗi vì mình mới mua hd2 dc 2 ngày , nếu có j sai sót mong các bạn chỉ giáo

khatc

cho mình hỏi là mình định up qua clk . mà mình thấy chỉ có 1 link down cho 1 bản , vậy có phải file đó up chung cho ycả clk và MAGLRD ko bạn . xin lỗi vì mình mới mua hd2 dc 2 ngày , nếu có j sai sót mong các bạn chỉ giáo
Bản này cài bằng cảm ứng chung cho cả Mal/clk tùy chọn. Bạn cứ theo huớng dẫn trên màn hình mà làm, nhớ chọn 2000/5/5 nhé.

Bản này cài bằng cảm ứng, chung cho mal/clk tùy chọnn

khatc

cho mình hỏi là mình định up qua clk . mà mình thấy chỉ có 1 link down cho 1 bản , vậy có phải file đó up chung cho ycả clk và MAGLRD ko bạn . xin lỗi vì mình mới mua hd2 dc 2 ngày , nếu có j sai sót mong các bạn chỉ giáo
Bản này cài bằng cảm ứng chung cho cả Mal/clk tùy chọn. Bạn cứ theo huớng dẫn trên màn hình mà làm, nhớ chọn 200/5/5 nhé.

cho mình hỏi là mình định up qua clk . mà mình thấy chỉ có 1 link down cho 1 bản , vậy có phải file đó up chung cho cả clk và MAGLRD ko bạn . xin lỗi vì mình mới mua hd2 dc 2 ngày , nếu có j sai sót mong các bạn chỉ giáo
Đây là bản rom All in One, nghĩa là nó flash cả theo 2 phương pháp là MAGLDR Recovery & cLK Recovery, EU & TMOUS, bạn chỉ cần lựa chọn đúng kiểu khì flash là được.

bobby09120

chưa dowload được bản MIUI mới bác ơi thấy đang uploading

Xin lỗi, chúng tôi không thể quét tệp này để tìm vi-rút.

Tệp vượt quá kích thước tối đa mà chúng tôi có thể quét. Vẫn tải xuống

chưa dowload được bản MIUI mới bác ơi thấy đang uploading

Xin lỗi, chúng tôi không thể quét tệp này để tìm vi-rút.

Tệp vượt quá kích thước tối đa mà chúng tôi có thể quét. Vẫn tải xuống
Ban kick van tai xuong nhe.
thank baby.t chua kip cap nhat,van dung mymiui.

bobby09120

chẳng hiểu sao giờ HD2 cắm cable vào nó không báo nhận thẻ nhớ nữa không thấy hiển thị dòng ask mout sd card gì cả là sao các bác nhỉ ?
tắt bật wifi của bản miui mới không hoạt động

Chỉnh sửa cuối:

quangeuro

chẳng hiểu sao giờ HD2 cắm cable vào nó không báo nhận thẻ nhớ nữa không thấy hiển thị dòng ask mout sd card gì cả là sao các bác nhỉ ?
cái này là lỗi bạn dùng thêm phần mềm USBmasstore