• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

neverfeedback

Các Bạn có gặp trường hợp dùng hình cho danh bạ bị nhòe không? "Máy camera 8.0 mà lấy hình làm danh bạ bị nhòe thua con N7"

soushas

chắc phải đợi cuối tháng 3 có rom ship rồi cook rom chắc mới ngon được bạn ạ :D
chắc vậy quá bác
Hình như cảm giác 4.5.4 máy chạy mau nóng hơn 4.5.3.
Game thì tệ thiệt, chả hiểu sao luôn. Hỏng lẻ giờ về 3.4.5 chạy OK hơn :(

Chơi game lag qua, chan chẳng buồn chơi
công nhận là chơi game lag thật =.=
và máy cũng mau nóng hơn

soushas

mà em chụp ảnh thấy có vẻ hồng hơn thì phải
chụp hoa hồng đỏ mà nó thành màu hồng rực lên
bác nào bị như em k

o0beyeu0o

Các bạn cho mình hỏi tại sao cài rom này khi nhận tin nhắn toàn bị lệch giờ vậy làm cách nào khắc phục dc giúp mình với:((

soushas

Các bạn cho mình hỏi tại sao cài rom này khi nhận tin nhắn toàn bị lệch giờ vậy làm cách nào khắc phục dc giúp mình với:((
mình dùng có bị lệch giờ đâu bạn
nếu bị lệch thì bạn chuyển qua dùng go sms đi rất tiện và rất đẹp

thexteen

Máy mình cũng bị
Bạn lên mạng tìm app SMS Time Fix -> chọn Active -> trong Adjustment Method chọn Use Phone's Time

longntt105

Lam sao bik fw của máy đang là 3.24 hay 3.25 do mình backup tới lui hoài nêm quên mất

Chỉnh sửa cuối:

neverfeedback

mà em chụp ảnh thấy có vẻ hồng hơn thì phải
chụp hoa hồng đỏ mà nó thành màu hồng rực lên
bác nào bị như em k

Luc up Rom Ban ho check Sony Bravia di thi ok hon.
his ve 4.5.2 co ve may it nong Hon. nhung bi duong phan cach. Bac Kao co smothroise cho ice 4 cho minh xin link voi

hankana89

bác ntt2006 có vẻ vẫn đang ở 4.5.2 nhỉ ;), hay chưa update hình vậy, mình thì vẫn ở 4.5.0

yeskia

Moderator
Luc up Rom Ban ho check Sony Bravia di thi ok hon.
his ve 4.5.2 co ve may it nong Hon. nhung bi duong phan cach. Bac Kao co smothroise cho ice 4 cho minh xin link voi

Bạn viết tiếng Việt phải có dấu nhé!
Lần sau bài sẽ bị xoá mà không báo trước!

ntt2006

bác ntt2006 có vẻ vẫn đang ở 4.5.2 nhỉ ;), hay chưa update hình vậy, mình thì vẫn ở 4.5.0

Bạn hay đấy, mình vẫn đang ở v4.5.2, vì bận quá nên chưa up, đợi Sense 4.0 thì lên luôn.

hoangvandn

Sao máy e khi nhận cuộc gọi hay bị đơ?Có cách nào khắc phục ko mấy a?
E dùng Sen XE

soushas

mình dùng bản này dòng chờ toàn tầm 40-80 nhể
bạn nào bị giống mình k
trc dùng bản virtour thì chỉ tầm 10 thôi
pin bản này thấy cũng bth

thexteen

Các bác cho em hỏi bản này đã tiết kiệm pin nhất chưa ạ? Em chỉ cần tiết kiệm pin thôi những thứ khác không quan tâm :)