• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

dienluc510

Các bản Ice Cream Sandwich của InsertCoin mình dùng thấy nhanh, mượt nhưng không thể chọn ảnh nền động được là sao nhỉ?

holitraco

Ai dùng thử bản mới chưa? cho chút ý kiến với

Mình đã up bản này, có lời khuyên với bạn như sau: Từ bản 4.5.2 trở đi, bạn up thành công rồi, nếu bạn không phải là người thích thay đổi thì cứ để 4.5.2 mà dùng, vì những update này ít phục vụ cho mạng Việt Nam, còn các phần mềm bạn cứ vào market có update bạn up lên thôi. Các bản room này bản thân mình thích, vào web bằng chorme nhanh, pin tốt, các hiệu ứng đẹp, ứng dụng và game tuy một số phần không cài được, viber hay gameloft golf3 chẳng hạn. Nhưng không sao, với mình pin tốt, máy chạy ổn định là ok.

neverfeedback

Mình đã up bản này, có lời khuyên với bạn như sau: Từ bản 4.5.2 trở đi, bạn up thành công rồi, nếu bạn không phải là người thích thay đổi thì cứ để 4.5.2 mà dùng, vì những update này ít phục vụ cho mạng Việt Nam, còn các phần mềm bạn cứ vào market có update bạn up lên thôi. Các bản room này bản thân mình thích, vào web bằng chorme nhanh, pin tốt, các hiệu ứng đẹp, ứng dụng và game tuy một số phần không cài được, viber hay gameloft golf3 chẳng hạn. Nhưng không sao, với mình pin tốt, máy chạy ổn định là ok.

Theo mình ver 4.5.4 này đã fix EQS lên 3.2 tương đối tốt. Độ sáng ảnh đã cải thiện tốt, màu đỏ tương đối hơn so với các ver trước.

fantasies

mình vẫn bị tình trạng màn hình thương xuyên bị sáng rực .... mình down phần fix lỗi về up nhưng vẫn bị ...bác nào có cách giải quyết không vậy

neverfeedback

mình vẫn bị tình trạng màn hình thương xuyên bị sáng rực .... mình down phần fix lỗi về up nhưng vẫn bị ...bác nào có cách giải quyết không vậy

Không gặp trường hợp như Bạn. Nhưng gặp trường hợp tự động điều chỉnh giảm ánh sáng rất bực khi xem hình ảnh, đang xem tự dưng hạ giảm độ sáng xuống...

fantasies

Không gặp trường hợp như Bạn. Nhưng gặp trường hợp tự động điều chỉnh giảm ánh sáng rất bực khi xem hình ảnh, đang xem tự dưng hạ giảm độ sáng xuống...
của bạn tự động giảm .... của mình tự động tăng /......

soushas

mình đang cài bản 4.5.4 và thêm cái full AOSP ICS theme for sense 3.6. tuyệt ^^
mới cài FM xong dùng vẫn chưa phát sinh lỗi gì lắm
đợi chiều rảnh cài game rồi test tiếp

thexteen

mình đang cài bản 4.5.4 và thêm cái full AOSP ICS theme for sense 3.6. tuyệt ^^
mới cài FM xong dùng vẫn chưa phát sinh lỗi gì lắm
đợi chiều rảnh cài game rồi test tiếp
"full AOSP ICS theme for sense 3.6" ở topic nào bên XDA vậy bác?

soushas

chạy game chán quá =.=
chơi chém quả thì giật giật
chơi game asphalt 6 chơi đc 1 lúc thì out ra ngoài
game khác 1 số k chơi đc ngay từ đầu zzzz
a e có biết cách khắc phục k

LinhKu

chạy game chán quá =.=

chắc phải đợi cuối tháng 3 có rom ship rồi cook rom chắc mới ngon được bạn ạ :D

neverfeedback

chạy game chán quá =.=

Hình như cảm giác 4.5.4 máy chạy mau nóng hơn 4.5.3.
Game thì tệ thiệt, chả hiểu sao luôn. Hỏng lẻ giờ về 3.4.5 chạy OK hơn :(